Fara í efni

Nefndir og ráð

Byggðarráð

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Einar Eðvald Einarsson

Formaður

einar.e.einarsson(hja)skagafjordur.is

Framsóknarflokkur  

Sólborg S Borgarsdóttir

Varaformaður

 solborg.borgarsdottir(hja)skagafjordur.is

Sjálfstæðisflokkur

Álfhildur Leifsdóttir

Aðalmaður

alfhildur.leifsdottir(hja)skagafjordur.is

VG og óháðir

Jóhanna Ey Harðardóttir

Áheyrnarfulltrúi

 johanna.ey.hardardottir(hja)skagafjordur.is

Byggðalistinn 

Varamenn

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Hrund Pétursdóttir

Varamaður

hrund.petursdottir(hja)skagafjordur.is

Framsóknarflokkur

Guðlaugur Skúlason

Varamaður

gudlaugur.skulason(hja)skagafjordur.is

Sjálfstæðisflokkur

Sigurlaug Vodís Eysteinsdóttir

Varamaður

sigurlaug.eysteinsdottir(hja)skagafjordur.is

VG og óháðir

Sveinn Finster Úlfarsson

Varamaður áheyrnarfulltrúa

sveinn.ulfarsson(hja)skagafjordur.is

Byggðalistinn

Atvinnu-, menningar- og kynningarnefnd

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Sigurður Hauksson

Formaður

siggi.hauks@gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Eyrún Sævarsdóttir

Aðalmaður

eyrunsa(hja)skagafjordur.is

Framsóknarflokkur

Tinna Kristín Stefánsdóttir

Aðalmaður

tinnastefansdottir(hja)gmail.com

VG og óháðir

Elínborg Erla Ásgeirsdóttir

Áheyrnarfulltrúi

elinborgea(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Varamenn

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Róbert Smári Gunnarsson

Varamaður

robertsmarigunnarsson(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Hrund Pétursdóttir

Varamaður

hrund.petursdottir(hja)skagafjordur.is

Framsóknarflokkur

Ólína Björk Hjartardóttir

Varamaður

 olinabh(hja)gmail.com

VG og óháðir

Anna Lilja Guðmundsdóttir

Varamaður áheyrnarfulltrúa

annalilja8(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Félagsmála- og tómstundanefnd

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Sigurður Bjarni Rafnsson

Formaður

sbr(hja)simnet.is

Framsóknarflokkur

Guðlaugur Skúlason 

Varaformaður

gudlaugurskulason@gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Anna Lilja Guðmundsdóttir

Aðalmaður

annalilja8(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir

Áheyrnarfulltrúi

sigurlaug.eysteinsdottir(hja)skagafjordur.is

VG og óháðir

Varamenn

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Hrund Pétursdóttir

Varamaður

hrund.petursdottir(hja)skagafjordur.is

Framsóknarflokkur

Sandra Björk Jónsdóttir

Varamaður

sandrabjorkj(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Sigurjón Leifsson

Varamaður

holavegur38(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Páll Rúnar Heinesen Pálsson

Varamaður áheyrnarfulltrúa

palliheinesen(hja)gmail.com

VG og óháðir

Fræðslunefnd

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Kristófer Már Maronsson

Formaður

kristofermar(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Hrund Pétursdóttir

Varaformaður

hrund.petursdottir(hja)skagafjordur.is

Framsóknarflokkur

Steinunn Rósa Guðmundsdóttir

Aðalmaður

steinunn(hja)stettarfelag.is

VG og óháðir

Agnar H. Gunnarsson

Áheyrnarfulltrúi

dallaamiklabae(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Varamenn

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Sigrún Eva Helgadóttir

Varamaður

sigrun8414(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Ragnhildur Jónsdóttir

Varamaður

ragnhildur2905(hja)gmail.com

Framsóknarflokkur

Tinna Kristín Stefánsdóttir

Varamaður

tinnastefansdottir(hja)gmail.com

VG og óháðir

Dagmar Ólína Gunnlaugsdóttir

Varamaður áheyrnarfulltrúa

dagmarhatun(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Landbúnaðarnefnd

Nafn〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Axel Kárason

Formaður

axel.karason(hja)gmail.com

Framsóknarflokkur

Sigrún Helgadóttir

Aðalmaður

sigrun841(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Jón Sigurjónsson

Aðalmaður

jonbondi007(hja)hotmail.com

Byggðalistinn

Hrólfur Þeyr Hlínarson

Áheyrnarfulltrúi

hrottor(hja)gmail.com

VG og óháðir

Varamenn

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Atli Már Traustason

Varamaður

atli(hja)hofdalabuid.is

Framsóknarflokkur

Þorkell Gíslason

Varamaður

vadis(hja)isl.is

Sjálfstæðisflokkur

Þórunn Eyjólfsdóttir

Varamaður

tota(hja)gav.is

Byggðalistinn

Arnar Bjarki Magnússon

Varamaður áheyrnarfulltrúa

arnarbjarki10(hja)hotmail.com

VG og óháðir

Skipulagsnefnd

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Sigríður Magnúsdóttir

Formaður

siggamag(hja)gmail.com

Framsóknarflokkur

Jón Daníel Jónsson

Varaformaður

 jondan(hja)kroksarinn.is

Sjálfstæðisflokkur

Eyþór Fannar Sveinsson

Aðalmaður

eysi.fs(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Álfhildur Leifsdóttir

Áheyrnarfulltrúi

alfhildur.leifsdottir(hja)skagafjordur.is

VG og óháðir

Varamenn

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Einar E. Einarsson

Varamaður

einar.e.einarsson(hja)skagafjordur.is

Framsóknarflokkur

Þröstur Magnússon

Varamaður

throstur(hja)myndun.is

Sjálfstæðisflokkur

Alex Már Sigurbjörnsson

Varamaður

lxmar23(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Pétur Örn Sveinsson

Varamaður áheyrnarfulltrúa

petur(hja)saurbaer.is

VG og óháðir

Umhverfis- og samgöngunefnd

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Hrefna Jóhannesdóttir

Formaður

hrefna.johannesdottir(hja)skagafjordur.is

Framsóknarflokkur

Guðlaugur Skúlason

Aðalmaður

gudlaugurskulason(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Sveinn Finster Úlfarsson

Aðalmaður

sveinn.ulfarsson(hja)skagafjordur.is

Byggðalistinn

Hildur Magnúsdóttir

Áheyrnarfulltrúi

hildurmagnusdottir(hja)gmail.com

VG og óháðir

Varamenn

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Sigríður Magnúsdóttir

Varamaður

siggamag(hja)gmail.com

Framsóknarflokkur

Elín Árdís Björnsdóttir

Varamaður

elinardis92(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Elínborg Erla Ásgeirsdóttir

Varamaður

elinborgea(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir

Varamaður áheyrnarfulltrúa

sigurlaug.eysteinsdottir(hja)skagafjordur.is

VG og óháðir

Veitunefnd

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Guðlaugur Skúlason

Formaður

gudlaugurskulason(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Jóhannes Ríkharðsson

Varaformaður

 bruna(hja)simnet.is

Framsóknarflokkur

Úlfar Sveinsson

Aðalmaður

ingveldarstadir(hja)simnet.is

VG og óháðir

Högni Elfar Gylfason

Áheyrnarfulltrúi

hognielfargylfason(hja)icloud.com

Byggðalistinn

Varamenn

Nafn 〉

Hlutverk 〉

Netfang 〉

Stjórnmálaflokkur 〉

Haraldur Þór Jóhannesson

Varamaður

haraldurthorj(hja)gmail.com

Sjálfstæðisflokkur

Eyrún Sævarsdóttir

Varamaður

eyrunsa(hja)gmail.com

Framsóknarflokkur

Valdimar Sigmarsson

Varamaður

solh(hja)simnet.is

VG og óháðir

Eyþór Fannar Sveinsson

Varamaður áheyrnarfulltrúa

eysi.fs(hja)gmail.com

Byggðalistinn

Fjallskilanefndir

Fjallskilanefnd Akrahrepps
 
Búseta
Stefán Ingi Gestsson fjallskilastjóri Höskuldsstaðir
Agnar H. Gunnarsson varafjallskilastjóri Miklibær
Þorkell Gíslason aðalmaður Víðivellir
Eiríkur Skarphéðinsson varamaður Djúpidalur
Helgi Fannar Gestsson varamaður Höskuldsstaðir
     
Fjallskilanefnd Deildardals
   
Rúnar Páll D. Hreinsson fjallskilastjóri Grindur
Jón Einar Kjartansson varafjallskilastjóri Hlíðarendi
Sigmundur Jóhannesson aðalmaður Miðhús
Gísli Gíslason varamaður Þúfur
     
Fjallskilanefnd austur Fljóta
   
Jóhannes Ríkharðsson fjallskilastjóri Brúnastaðir
Jón Elvar Númason varafjallskilastjóri Þrasastaðir
Ólafur Jónsson aðalmaður Helgustaðir
Halldór Gunnar Hálfdánarson varamaður Molastaðir
     
Fjallskilanefnd vestur Fljóta
   
Kristófer Orri Hlynsson fjallskilastjóri Syðsti-Mór
Egill Þórarinsson varafjallskilastjóri Minni-Reykir
Ólafur Marteinsson aðalmaður Hvanneyrarbr. 36, Siglufirði
Arnþrúður Heimisdóttir varamaður Langhús
     
Fjallskilanefnd Hegraness - Rípurhrepps
   
Elvar Örn Birgisson fjallskilastjóri Ríp
Jóhann Már Jóhannsson varafjallskilastjóri Keflavík
Þórarinn Leifsson aðalmaður Keldudalur
Birgir Þórðarson varamaður Ríp
Sigfríður Sigurjónsdóttir varamaður Garður
     
Fjallskilanefnd Hofsóss og Unadals
   
Erlingur Sigurðsson fjallskilastjóri Hugljótsstöðum
Bjarni Salberg Pétursson aðalmaður Mannskaðahóll
Jónas Þór Einarsson aðalmaður Grund 2
Friðgeir Ingi Jóhannsson varamaður Suðurbraut 5, Hofsósi
     
Fjallskilanefnd Hóla- og Viðvíkurhrepps
   
Víðir Sigurðsson fjallskilastjóri Kjarvalsstöðum
Bergur Gunnarsson aðalmaður Narfastöðum
Erlingur Garðarsson aðalmaður Neðra-Ási
Jóhann Ingi Haraldsson varamaður Ásgeirsbrekku
     
Fjallskilanefnd Hofsafréttar
   
Gísli H. Jóhannsson fjallskilastjóri Bjarnastaðarhlíð
Steindór Búi Sigurbergsson varafjallskilastjóri Bústaðir l
Borgþór Bragi Borgþórsson aðalmaður Hofsvellir
Arnþór Traustason varamaður Litla-Hlíð
Berta Finnbogadóttir varamaður Þorsteinsstaðir
     
Fjallskilanefnd Hrollleifsdals
   
Gestur Stefánsson fjallskilastjóri Arnarstöðum
Óskar Hjaltason aðalmaður Glæsibæ
Sigurlaug Eymundsdóttir aðalmaður Tjörnum
Kristján B. Jónsson varamaður Róðhóli
     
Fjallskilanefnd Sauðárkróks
   
Sigurjóna Skarphéðinsdóttir fjallskilastjóri Brennihlíð 8, Sauðárkróki
Þorbjörg Ágústsdóttir varafjallskilastjóri Grundarstíg 2, Sauðárkróki
Stefán Jón Skarphéðinsson aðalmaður Grundarstíg 30, Sauðárkróki
Stefán Öxndal Reynisson varamaður Grundarstíg 2, Sauðárkróki
     
Fjallskilanefnd Seyluhrepps - úthluti
   
Einar Kári Magnússon fjallskilastjóri Halldórsstaðir
Bjarni Bragason varafjallskilastjóri Garðhús
Ólafur Atli Sindrason aðalmaður Grófargili
Ingimar Ingimarsson varamaður Ytra-Skörðugil
     
Fjallskilanefnd framhluta Skagafjarðar
   
Björn Ólafsson fjallskilastjóri Krithóll
Aron Pétursson varafjallskilastjóri Víðidalur
Þórunn Eyjólfsdóttir aðalmaður Starrastaðir
Björn Grétar Friðriksson varamaður Ytra-Vallholt
Sverrir Þór Þórarinsson varamaður Gilhagi
     
Fjallskilanefnd Skarðshrepps
   
Úlfar Sveinsson fjallskilastjóri Syðri-Ingveldarstaðir
Andrés Helgi Helgason varafjallskilastjóri Tunga
Halla Guðmundsdóttir aðalmaður Meyjarland
Ásta Einarsdóttir varamaður Veðramót
     
Fjallskilanefnd Skefilsstaðahrepps
   
Steinn Leó Rögnvaldsson fjallskilastjóri Hraun
G. Halldóra Björnsdóttir varafjallskilastjóri Keta
Sveinfríður Á. Jónsdóttir aðalmaður Gauksstaðir
Merete Kristiansen Rabölle varamaður Hraun
     
Fjallskilanefnd Staðarhrepps
   
Jónína Stefánsdóttir fjallskilastjóri Stóra-Gröf ytri
Linda Jónsdóttir varafjallskilastjóri Árgerði
Þröstur Erlingsson aðalmaður Birkihlíð
Stefán Friðriksson varamaður Glæsibær
Hrefna Hafsteinsdóttir varamaður Hóll
     
Staðarafrétt - stjórn
   
Jónína Stefánsdóttir aðalmaður Stóra-Gröf ytri
Bjarni Bragason aðalmaður Halldórsstaðir
Sigurjóna Skarphéðinsdóttir aðalmaður Brennihlíð 8, Sauðárkróki
Úlfar Sveinsson aðalmaður Syðri-Ingveldarstaðir
Elvar Örn Birgisson aðalmaður Ríp
     
Skarðsárnefnd
   
Sigurgeir Þorsteinsson formaður Varmaland
Linda Jónsdóttir varaformaður Árgerði
Valdimar Ó. Sigmarsson aðalmaður Sólheimar
Skapti Steinbjörnsson varamaður Hafsteinsstaðir

 

Kjörstjórnir

Yfirkjörstjórn
Aðalmenn
Varamenn
Hjalti Árnason Aldís Hilmarsdóttir
Gunnar Þór Sveinsson Sunna Atladóttir
Ásgrímur Sigurbjörnsson Magnús Helgason
Kjördeild 1 - FNV á Sauðárkróki
Aðalmenn
Varamenn
Atli Víðir Hjartarson Brynja Ólafsdóttir
Ásta Ólöf Jónsdóttir Steinn Leó Rögnvaldsson
Kristjana E. Jónsdóttir Guðný Guðmundsdóttir
Kjördeild 2 - Varmahlíðarskóli
Aðalmenn
Varamenn
Valgerður Inga Kjartansdóttir Sigríður Sigurðardóttir
Vagn Þormar Stefánsson Bjarni Bragason
Þorbergur Gíslason Valdimar Óskar Sigmarsson
 Kjördeild 3 - Höfðaborg Hofsósi
Aðalmenn
Varamenn
Ingibjörg Klara Helgadóttir Vala Kristín Ófeigsdóttir
Sigmundur Jóhannesson Eiríkur Arnarson
Alda Laufey Haraldsdóttir Sjöfn Guðmundsdóttir

 

Aðrar nefndir og ráð

Almannavarnarnefnd

 

Aðalmenn
Varamenn

Birgir Jónasson lögreglustjóri

Sigurður Hólmar Kristjánsson aðstoðarsaksóknari embætti lögreglustjórans á Nl. vestra

Sigfús Ingi Sigfússon sveitarstjóri

Margeir Friðriksson sviðsstjóri stjórnsýslu- og fjármálasviðs

Svavar Atli Birgisson slökkviliðsstjóri

 

Örn Ragnarsson framkvæmdastjóri lækninga HSN

 

Steinn Leó Sveinsson sviðsstjóri veitu- og framkvæmdasviðs

Ingvar Páll Ingvarsson starfsmaður veitu- og framkvæmdasviðs

Pétur Björnsson yfirlögregluþjónn

 

Guðlaugur Skúlason kjörinn fulltrúi

Hrund Pétursdóttir varafulltrúi

Jóhanna Ey Harðardóttir kjörinn fulltrúi

Álfhildur Leifsdóttir varafulltrúi

Ársþing SSNV

 

Aðalmenn
Varamenn

Einar Einarsson

Sigurður B. Rafnsson

Hrund Pétursdóttir

Eyrún Sævarsdóttir

Hrefna Jóhannesdóttir

Sigríður Magnúsdóttir

Sigurður Hauksson

Ragnar Helgason

Sólborg S. Borgarsdóttir

Sigrún Eva Helgadóttir

Guðlaugur Skúlason

Guðný Axelsdóttir

Jón Daníel Jónsson

Þorkell Gíslason

Jóhanna Ey Harðardóttir

Eyþór Fannar Sveinsson

Sveinn Þ. Finnster Úlfarsson

Högni Elfar Gylfason

Álfhildur Leifsdóttir

Steinunn Rósa Guðmundsdóttir

Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir

Auður Björk Birgisdóttir

Pétur Örn Sveinsson

Hrólfur Þeyr Hlínarson

Byggingarnefnd skóla- og íþróttamannvirkja á Hofsósi

 

Einar Einarsson

 

Sólborg S Borgarsdóttir

 

Álfhildur Leifsdóttir

 

Jóhanna Ey Harðardóttir

 

Byggingarnefnd Sundlaugar Sauðárkróks

 

Einar Einarsson

 

Sólborg S Borgarsdóttir

 

Álfhildur Leifsdóttir

 

Jóhanna Ey Harðardóttir

 

Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

 

Aðalmaður
Varamaður

Bjarki Tryggvason

Sigurður Hauksson

Eyvindarstaðarheiði, fulltrúar á aðal- og hluthafafund

 

Aðalmenn
Varamenn

Gunnar Valgarðsson

Axel Kárason

Smári Borgarsson

Haraldur Þór Jóhannsson

Úlfar Sveinsson

Högni Elfar Gylfason

Fagráð atvinnuþróunar- og nýsköpunar SSNV

 

Gunnsteinn Björnsson

 

Hildur Þóra Magnúsdóttir

 

Fagráð menningar SSNV

 

Steinunn Gunnsteinsdóttir

 

Elínborg Erla Ásgeirsdóttir

 

Farskólinn - miðstöð símenntunar á Norðurlandi vestra, fulltrúaráð

 
Aðalmaður
 Varamaður

Árni Gunnarsson

Hrund Pétursdóttir

Fluga ehf. fulltrúar á aðal- og hluthafafund

 

Aðalmenn
 Varamenn

Sigurlína Magnúsdóttir

Axel Kárason

Pétur Örn Sveinsson

Sveinn Finnster Úlfarsson

Hátæknisetur Íslands

 

Aðalmenn
 Varamenn

Gunnsteinn Björnsson

Gísli Sigurðsson  

Eyþór Fannar Sveinsson

Tinna Kristín Stefánsdóttir

Heilbrigðiseftirlit Norðurlands vestra

 

Aðalmenn
 Varamenn

Róbert Smári Gunnarsson

Haraldur Þór Jóhannsson

Ólína Björk Hjartardóttir

Jón Kolbeinn Jónsson

Húsnæðissamvinnufélag Skagafjarðar

 

Aðalmaður
 Varamaður

Gunnsteinn Björnsson

Hrund Pétursdóttir

Kjörnefnd SSNV

 

Sólborg S. Borgarsdóttir

 

Jóhanna Ey Harðardóttir

 

Náttúrstofa Norðurlands vestra

 

Aðalmenn
 Varamenn

Sigurður Bjarni Rafnsson

Hrund Pétursdóttir

Jóhanna Ey Harðardóttir

Auður Björk Birgisdóttir

Norðurá bs.

 

Aðalmenn
 Varamenn

Hrefna Jóhannesdóttir

Einar E Einarsson

Sveinn Finster Úlfarsson

Arnar Bjarki Magnússon

Samband íslenskra sveitarfélaga - landsþing

 

Aðalmenn
 Varamenn
Einar E. Einarsson

Hrund Pétursdóttir

Sólborg S. Borgarsdóttir

Guðlaugur Skúlason

Jóhanna Ey Harðardóttir

Álfhildur Leifsdóttir

Samgöngu- og innviðanefnd SSNV

 

Aðalmaður
 Varamaður

Guðlaugur Skúlason

Hrólfur Þeyr Hlínarson

Skógræktarsjóður Skagfirðinga

 

Hrefna Jóhannesdóttir

 

Guðlaugur Skúlason

 

Elínborg Erla Ásgeirsdóttir

 

Tímatákn ehf - fulltrúar á aðal- og hluthafafund

 

Einar E Einarsson

 

Gísli Sigurðsson

 

Hildur Þóra Magnúsdóttir

 

Úthlutunarnefnd Uppbyggingarsjóðs Norðurlands vestra

 

Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir

 

Vatnasvæðinefnd Umhverfisstofnunar

 

Hrefna Jóhannesdóttir

 

UB Koltrefjar

 

Aðalmaður
 Varamaður

Gísli Sigurðsson

Jón Daníel Jónsson

Öldungaráð

 

Aðalmenn
 Varamenn

Gunnsteinn Björnsson

Haraldur Þór Jóhannsson

Sigríður Magnúsdóttir

Eyrún Sævarsdóttir

Steinunn Rósa Guðmundsdóttir

Högni Elfar Gylfason

Styrktarsjóðir

 
Menningarsjóður Eyþórs Stefánssonar
 

Sigfús Ingi Sigfússon

 

Styrktarsjóður Guðrúnar Þ. Sveinsdóttur
 

Sigfús Ingi Sigfússon

 

Margeir Friðriksson