Aðrar nefndir, stjórnir og ráð 2018-2022

Fulltrúar Sveitarfélagins Skagafjarðar í aðrar nefndir, stjórnir og ráð
Til að leita á síðunni nota Ctrl+F

Aðalmenn: Varamenn:

Byggðasaga - framkvæmdastjórn

 
Sigurlaug Ebba Kristjánsdóttir Eyrún Sævarsdóttir
   

Byggingarnefnd Sundlaugar Sauðárkróks

 
Stefán Vagn Stefánsson formaður  
Gísli Sigurðsson  
Bjarni Jónsson  
Ólafur Bjarni Haraldsson  
   

Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

Bjarki Tryggvason Gunnsteinn Björnsson
   

Eyvindarstaðarheiði, fulltr. á aðal- og hluthafafund  

Gunnar Valgarðsson  Einar E. Einarsson
Smári Borgarsson  Haraldur Þór Jóhansson 
Valgerður Inga Kjartansdóttir  Ástþór Örn Árnason 
   

Farskóli Norðurl. vestra - fulltrúaráð

 
Laufey Kristín Skúladóttir Ingibjörg Huld Þórðardóttir
   

Ferðasmiðjan ehf.

 
Stefán Vagn Stefánsson Þórdís Friðbjörnsdóttir
   

Fluga ehf. fulltr. á aðal- og hluthafafund 

Axel Kárason Viggó Jónsson
Steinunn Rósa Guðmundsdóttir Auður Björk Birgisdóttir
   

Hátæknisetur

 
Gunnsteinn Björnsson Gísli Sigurðsson
Högni Elfar Gylfason Álfhildur Leifsdóttir
   

Heilbrigðiseftirlit Norðulands vestra  

 
Ari Jóhann Sigurðsson Margrét Eva Ásgeirsdóttir
Haraldur Þór Jóhannsson Jón Kolbeinn Jónsson
   

Hólastaður - samráðsnefnd

 
Stefán Vagn Stefánsson  
Gísli Sigurðsson  
Guðmundur Björn Eyþórsson  
   

Húsnæðissamvinnufélag Skagafjarðar

 
Aldís Hilmarsdóttir Axel Kárason
   

Menningarsetur Skagfirðinga í Varmahlíð

Þórdís Friðbjörnsdóttir Einar E Einarsson
Ásdís Sigrún Sigurjónsdóttir Ingi Björn Árnason
Gunnar Rögnvaldsson Ari Jóhann Sigurðsson
Arnór Gunnarsson Sveinn Árnason
Björg Baldursdóttir Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir
   

Náttúrstofa Norðurlands vestra

 
Stefán Vagn Stefánsson Sigríður Magnúsdóttir
Sigurjón Þórðarson Inga Katrín D. Magnúsdóttir
   

Norðurá bs. 

 
Einar E Einarsson Ingibjörg Huld Þórðardóttir
Sveinn Þ. Finster Úlfarsson Stefán Gísli Haraldsson
   

Samb. ísl. sveitarfélaga - landsþing

 
Stefán Vagn Stefánsson Ingibjörg Huld Þórðardóttir
Gísli Sigurðsson Regína Valdimarsdóttir
Bjarni Jónsson Ólafur Bjarni Haraldsson
   

Samstarfsnefnd um lögreglumálefni sbr. lögreglulög 2014

Regína Valdimarsdóttir  
   

Skagfirskar leiguíbúðir hses.

 
Sigríður Magnúsdóttir  Bjarki Tryggvason
Gísli Sigurðsson  Gunnsteinn Björnsson
Stefán Gísli Haraldsson  Steinunn Rósa Guðmundsdóttir
   

Skógræktarsjóður Skagfirðinga

 
Stefán Vagn Stefánsson  
Elín Árdís Björnsdóttir  
Hildur Þóra Magnúsdóttir  
   

SSNV - ársþing

 
Stefán Vagn Stefánsson Axel Kárason
Ingibjörg Huld Þórðardóttir Björn Ingi Ólafsson
Laufey Kristín Skúladóttir Sigríður Magnúsdóttir
Gísli Sigurðsson Haraldur Þór Jóhannsson
Regína Valdimarsdóttir Elín Árdís Björnsdóttir
Gunnsteinn Björnsson Ari Jóhann Sigurðsson
Ólafur Bjarni Haraldsson Sveinn Þ. Finster Úlfarsson
Jóhanna Ey Harðardóttir Ragnheiður Halldórsdóttir
Bjarni Jónsson Úlfar Sveinsson
Álfhildur Leifsdóttir Valdimar Óskar Sigmarsson 
Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir Högni Elfar Gylfason 
   

SSNV - stjórn

 
Sigríður Svavarsdóttir Gunnsteinn Björnsson
Stefán Vagn Stefánsson Bjarki Tryggvason
   

Sögusetur íslenska hestsins

 
Gunnsteinn Björnsson Sólborg Una Pálsdóttir
   

Tímatákn  ehf - fulltr. á aðal- og hluthafafund 

Stefán Vagn Stefánsson  
Gunnsteinn Björnsson  
Jóhanna Ey Harðardóttir  
   

UB Koltrefjar

 
Gísli Sigurðsson Gunnsteinn Björnsson
   

Ungmennaráð

 
Telma Ösp Einarsdóttir, formaður, fulltrúi UMSS  
Júlía Agar Huldudóttir, varaformaður, fulltrúi GaV Anna Sif Mainka
Eysteinn Ívar Guðbrandsson, fulltrúi FNV  
Birta Líf Hauksdóttir, fulltrúi Árskóla  
Þórður Ari Sigurðsson, fulltrúi Árskóla  
Jódís Helga Káradóttir, fulltrúi Varmahlíðarskóla  
   

Úttektarmenn

 
Eiríkur Loftsson Gunnar Valgarðsson
Helgi Sigurðsson Einar Gíslason
   

Verið vísindagarðar

 
Gunnsteinn Björnsson  
   

Öldungaráð

 
Sigríður Svavarsdóttir, formaður  Einar Gíslason
Ragnheiður Halldórsdóttir   Alex Már Sigurbjörnsson 
   

Þjónusta við fatlað fólk á Norðurlandi vestra - þjónusturáð - 2018

Guðný Axelsdóttir  Atli Már Traustason
   
Styrktarsjóðir  
 

Minningarsjóður Þórönnu Gunnlaugsdóttur og Halldórs Jónssonar

Ásta Björg Pálmadóttir  
Sigríður Svavarsdóttir  
Örn A Þórarinssson  
   

Menningarsjóður Eyþórs Stefánssonar

 
Ásta Björg Pálmasóttir  
   

Styrktarsjóður Guðrúnar Þ. Sveinsdóttur

Ásta Björg Pálmadóttir  
Margeir Friðriksson