Aðrar nefndir, stjórnir og ráð 2018-2022

Fulltrúar Sveitarfélagins Skagafjarðar í aðrar nefndir, stjórnir og ráð
Til að leita á síðunni nota Ctrl+F

Aðalmenn: Varamenn:

Byggðasaga - framkvæmdastjórn

 
Sigurlaug Ebba Kristjánsdóttir Eyrún Sævarsdóttir
   

Byggingarnefnd skóla- og íþróttamannvirkja á Hofsósi

Gísli Sigurðsson   
Stefán Vagn Stefánsson  
Ólafur Bjarni Haraldsson  
Bjarni Jónsson  
   

Byggingarnefnd Sundlaugar Sauðárkróks

Gísli Sigurðsson  
Stefán Vagn Stefánsson  
Ólafur Bjarni Haraldsson  
Bjarni Jónsson  
 
 

Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

Bjarki Tryggvason Gunnsteinn Björnsson
   

Eyvindarstaðarheiði, fulltr. á aðal- og hluthafafund  

Gunnar Valgarðsson  Einar E. Einarsson
Smári Borgarsson  Haraldur Þór Jóhansson 
Valgerður Inga Kjartansdóttir  Ástþór Örn Árnason 
   

Farskóli Norðurl. vestra - fulltrúaráð

 
Axel Kárson Ingibjörg Huld Þórðardóttir
   

Ferðasmiðjan ehf.

 
Stefán Vagn Stefánsson Þórdís Friðbjörnsdóttir
   

Fluga ehf. fulltr. á aðal- og hluthafafund 

Axel Kárason Viggó Jónsson
Steinunn Rósa Guðmundsdóttir Auður Björk Birgisdóttir
   

Fulltrúaráð Skagfirskra leiguíbúða hses

 
Álfhildur Leifsdóttir  
Guðlaugur Skúlason  
Ingibjörg Huld Þórðardóttir  
Jóhanna Ey Harðardóttir  
Ólafur Bjarni Haraldsson  
Haraldur Þór Jóhannsson  
Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir  
Stefán Vagn Stefánsson  
   

Hátæknisetur

 
Gunnsteinn Björnsson Gísli Sigurðsson
Högni Elfar Gylfason Álfhildur Leifsdóttir
   

Heilbrigðiseftirlit Norðulands vestra  

 
Haraldur Þór Jóhannsson Margrét Eva Ásgeirsdóttir
Jón Daníel Jónson Jón Kolbeinn Jónsson
   

Hólastaður - samráðsnefnd

 
Stefán Vagn Stefánsson  
Gísli Sigurðsson  
Guðmundur Björn Eyþórsson  
   

Húsnæðissamvinnufélag Skagafjarðar

 
Aldís Hilmarsdóttir Axel Kárason
   

Menningarsetur Skagfirðinga í Varmahlíð

Einar E Einarsson Axel Kárason
Gunnsteinn Björnsson Haraldur Þór Jóhannsson
Jón Daníel Jónsson S. Ebba Kristjánsdóttir
Björg Baldursdóttir Helga Rós Indriðadóttir
Stefán Gísli Haraldsson Jóhanna Ey Harðardóttir
   

Náttúrstofa Norðurlands vestra

 
Stefán Vagn Stefánsson Ingibjörg Huld Þórðardóttir
Sigurjón Þórðarson Inga Katrín D. Magnúsdóttir
   

Norðurá bs. 

 
Einar E Einarsson Ingibjörg Huld Þórðardóttir
Sveinn Þ. Finster Úlfarsson Stefán Gísli Haraldsson
   

Samb. ísl. sveitarfélaga - landsþing

 
Stefán Vagn Stefánsson Ingibjörg Huld Þórðardóttir
Gísli Sigurðsson Regína Valdimarsdóttir
Bjarni Jónsson Ólafur Bjarni Haraldsson
   

Samgöngu- og innviðanefnd SSNV

 
Skipað í júní 2021  
Regína Valdimarsdóttir  Ólafur Bjarni Haraldsson
   

Samstarfsnefnd um lögreglumálefni sbr. lögreglulög 2014

Regína Valdimarsdóttir  
   

Skagfirskar leiguíbúðir hses.

 
Axel Kárason  Bjarki Tryggvason
Gísli Sigurðsson  Gunnsteinn Björnsson
Stefán Gísli Haraldsson  Steinunn Rósa Guðmundsdóttir
   

Skógræktarsjóður Skagfirðinga

 
Stefán Vagn Stefánsson  
Elín Árdís Björnsdóttir  
Hildur Þóra Magnúsdóttir  
   

Sólgarðsskóli - samráðshópur um framtíðarstarfsemi skólans

Ragnheiður Halldórsdóttir  
Gunnssteinn Björnsson   
   

SSNV - ársþing

 
Stefán Vagn Stefánsson Eyrún Sævarsdóttir
Ingibjörg Huld Þórðardóttir Björn Ingi Ólafsson
Haraldur Þór Jóhannsson Einar E Einarsson
Gísli Sigurðsson Guðný H Axelsdóttir
Regína Valdimarsdóttir Elín Árdís Björnsdóttir
Gunnsteinn Björnsson Guðlaugur Skúlason
Ólafur Bjarni Haraldsson Sveinn Þ. Finster Úlfarsson
Jóhanna Ey Harðardóttir Ragnheiður Halldórsdóttir
Bjarni Jónsson Úlfar Sveinsson
Álfhildur Leifsdóttir Valdimar Óskar Sigmarsson 
Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir Högni Elfar Gylfason 
Axel Kárason  

SSNV - stjórn

 
Ingibjörg Huld Þórðardóttir Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir
Álfhildur Leifsdóttir Gunnsteinn Björnsson
   

Sögusetur íslenska hestsins

 
Gunnsteinn Björnsson Sólborg Una Pálsdóttir
   

Tímatákn  ehf - fulltr. á aðal- og hluthafafund 

Stefán Vagn Stefánsson  
Gunnsteinn Björnsson  
Jóhanna Ey Harðardóttir  
   

Vatnasvæðinefnd Umhverfisstofnunar

 
Ingibjörg Huld Þórðardóttir Steinar Skarphéðinsson
   

UB Koltrefjar

 
Gísli Sigurðsson Gunnsteinn Björnsson
   

Úttektarmenn

 
Eiríkur Loftsson Gunnar Valgarðsson
Helgi Sigurðsson Einar Gíslason
   

Verið vísindagarðar

 
Gunnsteinn Björnsson  
   

Öldungaráð

 
Sigríður Svavarsdóttir, formaður  Einar Gíslason
Ragnheiður Halldórsdóttir   Alex Már Sigurbjörnsson 
Þórdís Friðbjörnsdóttir  Haraldur Þór Jóhannsson

Þjónusta við fatlað fólk á Norðurlandi vestra - þjónusturáð - 2018

Guðný Axelsdóttir  Atli Már Traustason
   
Styrktarsjóðir  
 

Minningarsjóður Þórönnu Gunnlaugsdóttur og Halldórs Jónssonar

Sigfús Ingi Sigfússon  
Regína Valdimarsdóttir  
Örn A Þórarinssson  
   

Menningarsjóður Eyþórs Stefánssonar

 
Sigfús Ingi Sigfússon  
   

Styrktarsjóður Guðrúnar Þ. Sveinsdóttur

Ásta Björg Pálmadóttir  
Margeir Friðriksson  
   

Heilsueflandi samfélag - Stýrihópur

 
Þorvaldur Gröndal - Formaður Sigfús Ólafur Guðmundsson
Elín Árdís Björnsdóttir Karl Lúðvíksson
Pálína Hildur Sigurðardóttir Árni Stefánsson
Þorkell V. Þorsteinsson