Aðrar nefndir, stjórnir og ráð 2014-2018

Fulltrúar Sveitarfélagins Skagafjarðar í aðrar nefndir, stjórnir og ráð
Til að leita á síðunni nota Ctrl+F

Aðalmenn: Varamenn:

Byggðasaga - framkvæmdastjórn

 
S. Ebba Kristjánsdóttir Ásdís Sigrún Sigurjónsdóttir
   

Byggingarnefnd Sundlaugar Sauðárkróks

 - skipuð 14. janúar 2016
Stefán Vagn Stefánsson formaður  
Sigríður Svavarsdóttir  
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir  
Bjarni Jónsson  
   

Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

Bjarki Tryggvason Gunnsteinn Björnsson
   

Eyvindarstaðarheiði, fulltr. á aðal- og hluthafafund  

Einar E Einarsson  
Valgerður Inga Kjartansdóttir  
Smári Borgarson  
   

Farskóli Norðurl. vestra - fulltrúaráð

 
Ingibjörg Huld Þórðardóttir Þórdís Friðbjörnsdóttir
   

Ferðasmiðjan ehf.

 
Stefán Vagn Stefánsson Guðmundur Þór Guðmundsson
Sigríður Magnúsdóttir Ingvar Páll Ingvarsson
   

Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra - skólanefnd

Gunnsteinn Björnsson Bryndís Lilja Hallsdóttir
Guðný H Axelsdóttir Gísli Sigurðsson
   

Fluga ehf. fulltr. á aðal- og hluthafafund 

Viggó Jónsson Ingi Björn Árnason
Guðný  H. Axelsdóttir Hjörvar Árni Leósson
   

Hátæknisetur

 
Gunnsteinn Björnsson Gísli Sigurðsson
Viggó Jónsson Hrund Pétursdóttir
   

Heilbrigðiseftirlit Norðulands vestra  

 
Sigríður Magnúsdóttir Bjarki Tryggvason
Haraldur Þór Jóhannsson Sigurlaug Ebba Kristjánsdóttir
   

Hólastaður - samráðsnefnd

 
Stefán Vagn Stefánsson  
Sigríður Svavarsdóttir  
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir  
   

Húsnæðissamvinnufélag Skagafjarðar

 
Gísli Sigurðsson Sigríður Svavarsdóttir
   

Kjaranefnd

 
Gísli Sigurðsson Guðný H. Axelsdóttir
Sigríður Magnúsdóttir Hrund Pétursdóttir
   

Uppbyggingasjóður  Norðurlands vestra 


Viggó Jónsson  
Ingileif Oddsdóttir   
   

Menningarsetur Skagfirðinga í Varmahlíð

Þórdís Friðbjörnsdóttir Einar E Einarsson
Ásdís Sigrún Sigurjónsdóttir Ingi Björn Árnason
Gunnar Rögnvaldsson Ari Jóhann Sigurðsson
Arnór Gunnarsson Sveinn Árnason
Björg Baldursdóttir Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir
   

Náttúrstofa Norðurlands vestra

 
Hjörvar Árni Leósson, formaður Þórdís Friðbjörnsdóttir
Stefán Vagn Stefánsson varaformaður   Gísli Sigurðsson
Helgi Thorarensen Guðný H. Kjartansdóttir
   

Norðurá bs. 

 
Einar E Einarsson Sigríður Magnúsdóttir
Jón Sigurðsson Ásmundur J Pálmason
   

Rætur -bs.  byggðasamlag um málefni fatlaðra 

Bjarki Tryggvason Halla Ólafsdóttir
   

Samb. ísl. sveitarfélaga - landsþing

 
Stefán Vagn Stefánsson Viggó Jónsson
Sigríður Svavarsdóttir Gunnsteinn Björnsson
Bjarni Jónsson Gréta Sjöfn Guðmundsd.
   

Samstarfsnefnd um lögreglumálefni sbr. lögreglulög 2014

Sigríður Svavarsdóttir  
   

Skógræktarsjóður Skagfirðinga

 
Stefán Vagn Stefánsson  
Sigríður Svavarsdóttir  
Pálmi Sigurður Sighvats  
   

SSNV - ársþing

 
Stefán Vagn Stefánsson Ingibjörg Huld Þórðard.
Sigríður Magnúsdóttir Ísak ÓIi Traustason
Bjarki Tryggvason Einar E Einarsson
Viggó Jónsson Hrund Pétursdóttir
Þórdís Friðbjörnsdóttir Jóhannes Ríkharðsson
Sigríður Svavarsdóttir Gísli Sigurðsson
Gunnsteinn Björnsson Haraldur Þ. Jóhannesson
Bjarni Jónsson Hildur Þóra Magnúsd.
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir Sigurjón Þórðarson
Ásta Björg Pálmadóttir  
Margeir Friðriksson  
   

SSNV - stjórn

 
Sigríður Svavarsdóttir Gunnsteinn Björnsson
Stefán Vagn Stefánsson Bjarki Tryggvason
   

Sögusetur íslenska hestsins

 
Gunnsteinn Björnsson Sólborg Una Pálsdóttir
   

Tímatákn  ehf - fulltr. á aðal- og hluthafafund 

Sigfús Ingi Sigfússon  
Margeir Friðriksson  
Sigríður Sigurðardóttir  
   

UB Koltrefjar

 
Gísli Sigurðsson Gunnsteinn Björnsson
   

Ungmennaráð

 
Telma Ösp Einarsdóttir, formaður, fulltrú UMSS  
Júlía Agar Huldudóttir, varaformaður, fulltrúi GaV Anna Sif Mainka
Eysteinn Ívar Guðbrandsson, fulltrú FNV  
Birta Líf Hauksdóttir, fulltrúi Árskóla  
Þórður Ari Sigurðsson, fulltrú Árskóla  
Jódís Helga Káradóttir, fulltrúi Varmahlíðarskóla  
Þorvaldur Gröndal, forstöðum. íþrótta- og tómstundamála  
   

Úttektarmenn

 
Eiríkur Loftsson Gunnar Valgarðsson
Helgi Sigurðsson Einar Gíslason
   

Verið vísindagarðar

 
Gunnsteinn Björnsson  
   

Öldungaráð

 
   
   
   
   

Þjónusta við fatlað fólk á Norðurlandi vestra - þjónusturáð -  mars 2016

Bjarki Tryggvason  
   

Þjónustusvæði á Norðurlandi vestra um þjónustu við fatlað fólk  

Sigríður Svavarsdóttir  
   
Styrktarsjóðir  
 

Minningarsjóður Þórönnu Gunnlaugsdóttur og Halldórs Jónssonar

Ásta Björg Pálmadóttir  
Sigríður Svavarsdóttir  
Örn A Þórarinssson  
   

Menningarsjóður Eyþórs Stefánssonar

 
Ásta Björg Pámadóttir  
   

Styrktarsjóður Guðrúnar Þ. Sveinsdóttur

Elín Sigurðardóttir  
Ólafur Atli Sindrason