Landbúnaðarnefnd

152. fundur 02. júlí 2010 kl. 14:00 - 15:26 í Ráðhúsi, Skr.
Nefndarmenn
  • Ingi Björn Árnason formaður
  • Valdimar Óskar Sigmarsson aðalm.
  • Haraldur Þór Jóhannsson aðalm.
  • Einar Eðvald Einarsson varam.
  • Sigurður Haraldsson starfsmaður landbúnaðarnefndar
  • Jón Örn Berndsen sviðsstjóri umhverfis- og tæknisviðs
Fundargerð ritaði: Jón Örn Berndsen Sviðsstjóri umhverfis- og tæknisviðs
Dagskrá

1.Kosning formanns, varaformanns og ritara

1006095

Kosning formanns, varaformanns og ritara landbúnaðarnefndar.

Tillaga kom fram um Inga Björn Árnason sem formann, Valdimar Sigmarsson sem varaformann og Harald Þór Jóhannsson sem skrifara nefndarinnar.

Samþykkt samhljóða.

2.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Austur-Fljóta

1006168

Kjör fjallskilanefndar Austur- Fljóta, þrír aðalmenn og varamaður.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Jóhannes Ríkharðsson, fjallskilastjóra, Jón Elvar Númason, varafjallskilastjóra og Guðmund Viðar Pétursson.

Varamenn: Þorstein Jónsson.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þeir því réttkjörnir.

3.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Vestur-Fljóta

1006169

Kjör fjallskilanefndar Vestur- Fljóta, þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Sigurður Steingrímsson fjallskilastjóra, Örn Albert Þórarinsson varafjallskilastjóra og Egill Þórarinsson.

Varamenn: Þorlákur Sigurbjörnsson og Símon Gestsson.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þeir því réttkjörnir.

4.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Framhluta Seyluhrepps og Lýtingstaðahrepps.

1006180

Kjör fjallskilanefndar Framhluta Seyluhrepps og Lýtingstaðahrepps, þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Björn Friðriksson fjallskilastjóri, Björn Ófeigsson varafjallskilastjóri og Smári Borgarsson.

Varamenn: Sindri Sigfússon og Hlífar Hjaltason.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þeir því réttkjörnir.

5.Kjör fulltrúa fjallskilanefdar Hofsafréttar

1006181

Kjör fjallskilanefndar Hofsafréttar, þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Gísla Jóhannsson fjallskilastjóri, Sigurberg Kristjánsson varafjallskilastjóri og Borgþór Bragi Borgarsson.

Varamenn: Arnþór Traustason og Berta Finnbogadóttir.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

6.Kjör í stjórn Staðarafréttar

1006182

Kjör stjórnar Staðarafréttar, fimm aðalmenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Jónína Stefánsdóttir, Bjarni Bragason, Ingimar Jóhannsson, Úlfar Sveinsson og Lilja Ólafsdóttir.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

7.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Seyluhrepps-úthluta

1006179

Kjör fjallskilanefndar Seyluhrepps- úthluta, þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Bjarni Bragason fjallskilastjóri, Elvar Einarsson varafjallskilastjóri og Þuríður Þorbergsdóttir.

Varamenn: Haraldur Stefánsson og Gunnlaugur Tobíasson.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

8.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Staðarhrepps

1006178

Kjör fjallskilanefndar Staðarhrepps, þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Jónína Stefánsdóttir fjallskilastjóri, Jón Eyjólfur Jónsson varafjallskilastjóri og Þröstur Erlingsson.

Varamenn: Friðrik Stefánsson og Skapti Steinbjörnsson.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

9.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Sauðárkróks

1006177

Kjör fjallskilanefndar Sauðárkróks, þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Ingimar Jóhannsson fjallskilastjóri, Sigurjóna Skarphéðinsdóttir varafjallskilastjóri og Stefán Reynisson.

Varamenn: Stefán Jón Skarphéðinsson, Þorbjörg Ágústsdóttir.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

10.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Skefilstaðahrepps

1006175

Kjör fjallskilanefndar Skefilstaðahrepps, þrír aðalmenn og varamaður.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Steinn Leó Rögnvaldsson fjallskilastjóri, Halldóra Björnsdóttir varafjallskilastjóri og Jón Stefánsson.

Varamenn: Merete Kristiansen Rabölle

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

11.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Skarðshrepps

1006176

Kjör fjallskilanefndar Skarðshrepps, þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Úlfar Sveinsson fjallskilastjóri, Andrés Helgi Helgason varafjallskilastjóri, Andrés Viðar Ágústsson.

Varamenn: Ásta Einarsdóttir, Halla Guðmundsdóttir.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

12.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Hegraness, Rípurhrepps

1006174

Kjör fjallskilanefndar Hegraness, Rípurhrepps, þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Lilja Björg Ólafsdóttir fjallskilastjóri, Jóhann Már Jóhannsson varafjallskilastjóri og Birgir Þórðarson.

Varamenn: Þórarinn Leifsson og Magnús Jónsson

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

13.Kjör fjallskilanefndar í Hóla- og Viðvíkurhreppum.

1006173

Kjör fjallskilanefndar Hóla- og Viðvíkurhrepps þrír aðalmenn og varamenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Halldór S Steingrímsson fjallskilastjóri, Atli Már Traustason varafjallskilastjóri og Sólberg Sigurbergsson.

Varamenn: Kjartan Birgisson og Þórarinn Már Halldórsson.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þeir því réttkjörnir.

14.Kjör í fjallskilanefnd Hofsóss - Unadals

1006172

Kjör fjallskilanefndar Hofsóss - Unadals, þrír aðalmenn

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Bjarni Kristinn Þórisson fjallskilastjóri, Guðrún Þorvaldsdóttir varafjallskilastjóri, og Jónas Einarsson.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þau því réttkjörin.

15.Kjör fulltrúa í fjallskilanefnd Deildarsdals

1006170

Kjör fjallskilanefndar Deildardals, þrír aðalmenn og varamaður.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Loftur Guðmundsson fjallskilastjóri, Jón Kjartansson varafjallskilastjóri og Rúnar Páll Hreinsson.

Varamaður: Gísli Gíslason.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þeir því réttkjörnir.

16.Kjör fulltrúa í fjallskiladeild Hrollleifsdals

1007002

Kjör fjallskilanefndar Hrollleifsdals, þrír aðalmenn.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Gestur Stefánsson fjallskilastjóri, Óskar Hjaltason varafjallskilastjóri og Eggert Jóhannsson.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þeir því réttkjörnir.

17.Kjör fulltrúa í búfjáreftirlitsnefnd Skagafjarðar og Siglufjarðar

1006141

Kjör fulltrúa í búfjáreftirlitsnefnd Skagafjarðar og Siglufjarðar, tveir aðalmenn og varamenn. Nefndin er skipuð fjórum fulltrúum: tveimur frá Sveitarfélaginu Skagafirði, einum frá Siglufirði (Fjallabyggð) og einum frá Akrahreppi.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Ingi Björn Árnason og Valdimar Sigmarsson

Varamaður: Haraldur Þór Jóhannsson

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þeir því réttkjörnir.

18.Kjör fulltrúa í Skarðsárnefnd

1006140

Skarðsárnefnd, þrír aðalmenn og varamaður.

Tillaga kom fram um:

Aðalmenn: Valdimar Sigmarsson, Sigurgeir Þorsteinsson og Skapti Steinbjörnsson.

Varamaður: Jón Baldvinsson.

Aðrar tillögur komu ekki fram og skoðast þeir því réttkjörnir.

Fundi slitið - kl. 15:26.