Nefndir og ráð

Núverandi nefndir og ráð 2022-2026

Byggðarráð

Einar Eðvald Einarsson, formaður, Framsóknarflokkur -  einar.e.einarsson(hja)skagafjordur.is

Gísli Sigurðsson, varaformaður, Sjálfstæðisflokkur -  gisli.sigurdsson(hja)skagafjordur.is

Álfhildur Leifsdóttir, aðalmaður, VG og óháðir - alfhildur.leifsdottir(hja)skagafjordur.is

Jóhanna Ey Harðardóttir, áheyrnarfulltrúi, Byggðalistinn -  johanna.ey.hardardottir(hja)skagafjordur.is

 

Varamenn:

Hrund Pétursdóttir, Framsóknarflokkur -  hrund.petursdottir(hja)skagafjordur.is

Sólborg Sigurrós Borgarsdóttir, Sjálfstæðisflokkur -  solborg.borgarsdottir(hja)skagafjordur.is

Sigurlaug Vodís Eysteinsdóttir, VG og óháðir -  sigurlaug.eysteinsdottir(hja)skagafjordur.is

Sveinn Finster Úlfarsson, Byggðalistinn - sveinn.ulfarsson(hja)skagafjordur.is

Atvinnu-, menningar og kynningarnefnd

Ragnar Helgason, formaður Sjálfstæðisflokkur - raggi(hja)raggih.is

Sigurður Bjarni Rafnsson, varaformaður Framsóknarflokkur - sigurdurbjarni(hja)skagafjordur.is

Auður Björk Birgisdóttir, VG og óháðir - audurbirgis(hja)gmail.com


Varamenn:

Róbert Smári Gunnarsson, Sjálfstæðisflokkur - robertsmarigunnarsson(hja)gmail.com

Hrund Pétursdóttir, Framsóknarflokkur - hrund.petursdottir(hja)skagafjordur.is

Ólína Björk Hjartardóttir, VG og óháðir - olinabh(hja)gmail.com


Áheyrnarfulltrúi:

Elínborg Erla Ásgeirsdóttir, Byggðalistinn - elinborgea(hja)gmail.com

Varamaður áheyrnarfulltrúa:

Anna Lilja Guðmundsdóttir, Byggðalistinn - annalilja8(hja)gmail.com

Barnaverndarnefnd

Kjörin til 1. janúar 2023

Aðalmenn                                                                              Varamenn

Hjalti Árnason formaður Karl Lúðvíksson
Helga Sjöfn Helgadóttir Ingileif Oddsdóttir
Ingimundur Guðjónsson Margrét Helga Hallsdóttir
Steinar Gunnarsson Solveig Pétursdóttir 

Íris Olga Lúðvíksdóttir

Svanhildur Pálsdóttir

 

Félagsmála- og tómstundanefnd

Eyrún Sævarsdóttir, formaður Framsóknarflokkur - eyrunsa(hja)gmail.com

Sigurður Hauksson, varaformaður Sjálfstæðisflokkur - siggi.hauks(hja)gmail.com

Anna Lilja Guðmundsdóttir, Byggðalistinn - annalilja8(hja)gmail.com


Varamenn:

Hrund Pétursdóttir, Framsóknarflokkur - hrund.petursdottir(hja)skagafjordur.is

Sandra Björk Jónsdóttir, Sjálfstæðisflokkur - sandrabjorkj(hja)gmail.com

Sigurjón Leifsson, Byggðalistinn - holavegur38(hja)gmail.com


Áheyrnarfulltrúi:

Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir, VG og óháðir - sigurlaug.eysteinsdottir(hja)skagafjordur.is

Varamaður áheyrnarfulltrúa:

Páll Rúnar Heinesen Pálsson, VG og óháðir - palliheinesen(hja)gmail.com

Fræðslunefnd

Regína Valdimarsdóttir, formaður Sjálfstæðisflokkur - regina.valdimarsdottir(hja)skagafjordur.is

Hrund Pétursdóttir, varaformaður Framsóknarflokkur - hrund.petursdottir(hja)skagafjordur.is

Steinunn Rósa Guðmundsdóttir, VG og óháðir - steinunn(hja)stettarfelag.is


Varamenn:

Kristófer Már Maronsson, Sjálfstæðisflokkur - kristofermar(hja)gmail.com

Ragnhildur Jónsdóttir, Framsóknarflokkur - ragnhildur2905(hja)gmail.com

Tinna Kristín Stefánsdóttir, VG og óháðir - tinnastefansdottir(hja)gmail.com

Áheyrnarfulltrúi:

Agnar H. Gunnarsson, Byggðalistinn - dalla.thordardottir(hja)kirkjan.is

Varamaður áheyrnarfulltrúa:

Dagmar Ólína Gunnlaugsdóttir, Byggðalistinn - dagmarhatun(hja)gmail.com

Landbúnaðarnefnd

Axel Kárason, formaður Framsóknarflokkur - axel.karason(hja)gmail.com

Sigrún Helgadóttir, varaformaður Sjálfstæðisflokkur - sigrun841(hja)gmail.com

Jón Sigurjónsson, Byggðalistinn - jonbondi007(hja)hotmail.com


Varamenn:

Atli Már Traustason, Framsóknarflokkur - atli(hja)hofdalabuid.is

Þorkell Gíslason, Sjálfstæðisflokkur - vadis(hja)isl.is

Þórunn Eyjólfsdóttir, Byggðalistinn - tota(hja)gav.is


Áheyrnarfulltrúi:

Hrólfur Þeyr Hlínarson, VG og óháðir - hrottor(hja)gmail.com

Varamaður áheyrnarfulltrúa:

Arnar Bjarki Magnússon, VG og óháðir - arnarbjarki10(hja)hotmail.com

Skipulagsnefnd

Sigríður Magnúsdóttir, formaður Framsóknarflokkur - siggamag(hja)gmail.com

Jón Daníel Jónsson, varaformaður Sjálfstæðisflokkur - jondan(hja)kroksarinn.is

Eyþór Fannar Sveinsson, Byggðalistinn - eysi.fs(hja)gmail.com

Varamenn:

Einar E Einarsson, Framsóknarflokkur - einar.e.einarsson(hja)skagafjordur.is

Þröstur Magnússon, Sjálfstæðisflokkur - throstur(hja)myndun.is

Alex Már Sigurbjörnsson, Byggðalistinn - lxmar23(hja)gmail.com


Áheyrnarfulltrúi:

Álfhildur Leifsdóttir, VG og óháðir - alfhildur.leifsdottir(hja)skagafjordur.is

Varamaður áheyrnarfulltrúa:

Pétur Örn Sveinsson, VG og óháðir - petur(hja)saurbaer.is

Umhverfis- og samgöngunefnd

Hrefna Jóhannesdóttir, formaður Framsóknarflokkur - hrefna.johannesdottir(hja)skagafjordur.is

Sólborg S Borgarsdóttir, varaformaður Sjálfstæðisflokkur - solborg.borgarsdottir(hja)skagafjordur.is

Sveinn Finster Úlfarsson, Byggðalistinn - sveinn.ulfarsson(hja)skagafjordur.is


Varamenn:

Sigríður Magnúsdóttir, Framsóknarflokkur - siggamag(hja)gmail.com

Elín Árdís Björnsdóttir, Sjálfstæðisflokkur - elinardis92(hja)gmail.com

Elínborg Erla Ásgeirsdóttir, Byggðalistinn - elinborgea(hja)gmail.com


Áheyrnarfulltrúi:

Hildur Magnúsdóttir, VG og óháðir - hildurmagnusdottir(hja)gmail.com

Varamaður áheyrnarfulltrúa:

Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir, VG og óháðir - sigurlaug.eysteinsdottir(hja)skagafjordur.is

Veitunefnd

Guðlaugur Skúlason, formaður Sjálfstæðisflokkur - gudlaugurskulason(hja)gmail.com

Jóhannes Ríkharðsson, varaformaður Framsóknarflokkur - bruna(hja)simnet.is

Úlfar Sveinsson, VG og óháðir - ingveldarstadir(hja)simnet.is

Varamenn:

Haraldur Þór Jóhannesson, Sjálfstæðisflokkur - haraldurthorj(hja)gmail.com

Eyrún Sævarsdóttir, Framsóknarflokkur - eyrunsa(hja)gmail.com

Valdimar Sigmarsson, VG og óháðir - solh(hja)simnet.is

Áheyrnarfulltrúi:

Högni Elfar Gylfason, Byggðalistinn - hognielfargylfason(hja)icloud.com

Varamaður áheyrnarfulltrúa:

Eyþór Fannar Sveinsson, Byggðalistinn - eysi.fs(hja)gmail.com

Fjallskilanefndir
Fjallskilanefnd Akrahrepps   Búseta
Stefán Ingi Gestsson fjallskilastjóri Höskuldsstaðir
Agnar H. Gunnarsson varafjallskilastjóri Miklibær
Þorkell Gíslason aðalmaður Víðivellir
Eiríkur Skarphéðinsson varamaður Djúpidalur
Helgi Fannar Gestsson varamaður Höskuldsstaðir
     
Fjallskilanefnd Deildardals    
Rúnar Páll D. Hreinsson fjallskilastjóri Grindur
Jón Einar Kjartansson varafjallskilastjóri Hlíðarendi
Sigmundur Jóhannesson aðalmaður Miðhús
Gísli Gíslason varamaður Þúfur
     
Fjallskilanefnd austur Fljóta    
Jóhannes Ríkharðsson fjallskilastjóri Brúnastaðir
Jón Elvar Númason varafjallskilastjóri Þrasastaðir
Ólafur Jónsson aðalmaður Helgustaðir
Halldór Gunnar Hálfdánarson varamaður Molastaðir
     
Fjallskilanefnd vestur Fljóta    
Kristófer Orri Hlynsson fjallskilastjóri Syðsti-Mór
Egill Þórarinsson varafjallskilastjóri Minni-Reykir
Ólafur Marteinsson aðalmaður Hvanneyrarbr. 36, Siglufirði
Arnþrúður Heimisdóttir varamaður Langhús
     
Fjallskilanefnd Hegraness - Rípurhrepps    
Elvar Örn Birgisson fjallskilastjóri Ríp
Jóhann Már Jóhannsson varafjallskilastjóri Keflavík
Þórarinn Leifsson aðalmaður Keldudalur
Birgir Þórðarson varamaður Ríp
Sigfríður Sigurjónsdóttir varamaður Garður
     
Fjallskilanefnd Hofsóss og Unadals    
Erlingur Sigurðsson fjallskilastjóri Hugljótsstöðum
Bjarni Salberg Pétursson aðalmaður Mannskaðahóll
Jónas Þór Einarsson aðalmaður Grund 2
Friðgeir Ingi Jóhannsson varamaður Suðurbraut 5, Hofsósi
     
Fjallskilanefnd Hóla- og Viðvíkurhrepps    
Víðir Sigurðsson  fjallskilastjóri Kjarvalsstöðum
Bergur Gunnarsson aðalmaður Narfastöðum
Erlingur Garðarsson aðalmaður Neðra-Ási
Jóhann Ingi Haraldsson varamaður Ásgeirsbrekku
     
Fjallskilanefnd Hofsafréttar    
Gísli H. Jóhannsson fjallskilastjóri Bjarnastaðarhlíð
Steindór Búi Sigurbergsson varafjallskilastjóri Bústaðir l
Borgþór Bragi Borgþórsson aðalmaður Hofsvellir
Arnþór Traustason varamaður Litla-Hlíð
Berta Finnbogadóttir varamaður Þorsteinsstaðir
     
Fjallskilanefnd Sauðárkróks    
Sigurjóna Skarphéðinsdóttir fjallskilastjóri Brennihlíð 8, Sauðárkróki
Þorbjörg Ágústsdóttir varafjallskilastjóri Grundarstíg 2, Sauðárkróki
Stefán Jón Skarphéðinsson aðalmaður Grundarstíg 30, Sauðárkróki
Stefán Öxndal Reynisson varamaður Grundarstíg 2, Sauðárkróki
     
Fjallskilanefnd Seyluhrepps - úthluti    
Bjarni Bragason fjallskilastjóri Halldórsstaðir
Einar Kári Magnússon varafjallskilastjóri Garðhús
Ólafur Atli Sindrason aðalmaður Grófargili
Ingimar Ingimarsson varamaður Syðra-Skörðugil
     
Fjallskilanefnd framhluta Skagafjarðar    
Björn Ólafsson fjallskilastjóri Krithóll
Aron Pétursson varafjallskilastjóri Víðidalur
Þórunn Eyjólfsdóttir aðalmaður Starrastaðir
Björn Grétar Friðriksson varamaður Ytra-Vallholt
Sverrir Þór Þórarinsson varamaður Gilhagi
     
Fjallskilanefnd Skarðshrepps    
Úlfar Sveinsson fjallskilastjóri Syðri-Ingveldarstaðir
Andrés Helgi Helgason varafjallskilastjóri Tunga
Halla Guðmundsdóttir aðalmaður Meyjarland
Ásta Einarsdóttir varamaður Veðramót
     
Fjallskilanefnd Skefilsstaðahrepps    
Steinn Leó Sveinsson fjallskilastjóri Hraun
G. Halldóra Björnsdóttir varafjallskilastjóri Keta
Sveinfríður Á. Jónsdóttir aðalmaður Gauksstaðir
Merete Kristiansen Rabölle varamaður Hraun
     
Fjallskilanefnd Staðarhrepps    
Jónína Stefánsdóttir fjallskilastjóri Stóra-Gröf ytri
Linda Jónsdóttir varafjallskilastjóri Árgerði
Þröstur Erlingsson aðalmaður Birkihlíð
Stefán Friðriksson varamaður Glæsibær
Hrefna Hafsteinsdóttir varamaður Hóll
     
Staðarafrétt - stjórn    
Jónína Stefánsdóttir aðalmaður Stóra-Gröf ytri
Bjarni Bragason aðalmaður Halldórsstaðir
Sigurjóna Skarphéðinsdóttir aðalmaður Brennihlíð 8, Sauðárkróki
Úlfar Sveinsson aðalmaður Syðri-Ingveldarstaðir
Elvar Örn Birgisson aðalmaður Ríp
     
Skarðsárnefnd    
Sigurgeir Þorsteinsson formaður Varmaland
Linda Jónsdóttir varaformaður Árgerði
Valdimar Ó. Sigmarsson aðalmaður Sólheimar
Skapti Steinbjörnsson varamaður Hafsteinsstaðir

 

Aðrar nefndir og ráð

Aðalmenn:

Varamenn:

Almannavarnarnefnd
 

Birgir Jónasson lögreglustjóri

Sigurður Hólmar Kristjánsson aðstoðarsaksóknari embætti lögreglustjórans á Nl. vestra

Sigfús Ingi Sigfússon sveitarstjóri

Margeir Friðriksson sviðsstjóri stjórnsýslu- og fjármálasviðs

Svavar Atli Birgisson slökkviliðsstjóri

 

Örn Ragnarsson framkvæmdastjóri lækninga HSN

 

Steinn Leó Sveinsson sviðsstjóri veitu- og framkvæmdasviðs

Ingvar Páll Ingvarsson starfsmaður veitu- og framkvæmdasviðs

Pétur Björnsson yfirlögregluþjónn

 

Gísli Sigurðsson kjörinn fulltrúi

Hrund Pétursdóttir varafulltrúi

Jóhanna Ey Harðardóttir kjörinn fulltrúi

Álfhildur Leifsdóttir varafulltrúi

Ársþing SSNV

 

Einar Einarsson

Sigurður B. Rafnsson

Hrund Pétursdóttir

Eyrún Sævarsdóttir

Hrefna Jóhannesdóttir

Sigríður Magnúsdóttir

Gísli Sigurðsson

Sigurður Hauksson

Sólborg S. Borgarsdóttir

Jón Daníel Jónsson

Guðlaugur Skúlason

Guðný Axelsdóttir

Regína Valdimarsdóttir

Þorkell Gíslason

Jóhanna Ey Harðardóttir

Eyþór Fannar Sveinsson

Sveinn Þ. Finnster Úlfarsson

Högni Elfar Gylfason

Álfhildur Leifsdóttir

Steinunn Rósa Guðmundsdóttir

Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir

Auður Björk Birgisdóttir

Pétur Örn Sveinsson

Hrólfur Þeyr Hlínarson

Byggingarnefnd skóla- og íþróttamannvirkja á Hofsósi

Einar Einarsson

 

Gísli Sigurðsson

 

Álfhildur Leifsdóttir

 

Jóhanna Ey Harðardóttir

 

Byggingarnefnd Sundlaugar Sauðárkróks

Einar Einarsson

 

Gísli Sigurðsson

 

Álfhildur Leifsdóttir

 

Jóhanna Ey Harðardóttir

 

Eignarhaldsfélags Brunabótafélags Íslands

Bjarki Tryggvason

Sigurður Hauksson

Eyvindarstaðarheiði, fulltr. á aðal- og hluthafafund

Gunnar Valgarðsson

Axel Kárason

Smári Borgarsson

Haraldur Þór Jóhannsson

Úlfar Sveinsson

Högni Elfar Gylfason

Fagráð atvinnuþróunar- og nýsköpunar SSNV

 

Gunnsteinn Björnsson 

 

Hildi Þóru Magnúsdóttir 

 

Fagráð menningar SSNV

 

Steinunn Gunnsteinsdóttir 

 

Elínborg Erla Ásgeirsdóttir 

 

Farskólinn - miðstöð símenntunar á Norðurlandi vestra, fulltrúaráð

 

Árni Gunnarsson

Hrund Pétursdóttir

Fluga ehf. fulltr. á aðal- og hluthafafund

Sigurlína Magnúsdóttir

Axel Kárason

Pétur Örn Sveinsson

Sveinn Finnster Úlfarsson

Hátæknisetur Íslands

 

Gunnsteinn Björnsson

Gísli Sigurðsson  

Eyþór Fannar Sveinsson

Tinna Kristín Stefánsdóttir

Heilbrigðiseftirlit Norðurlands vestra

 

Róbert Smári Gunnarsson

Haraldur Þór Jóhannsson

Ólína Björk Hjartardóttir 

Jón Kolbeinn Jónsson

Húsnæðissamvinnufélag Skagafjarðar

 

Gunnsteinn Björnsson

Hrund Pétursdóttir

Kjörnefnd SSNV

 

Sólborg S. Borgarsdóttir

 

Jóhanna Ey Harðardóttir

 

Náttúrstofa Norðurlands vestra

 

Sigurður Bjarni Rafnsson

Hrund Pétursdóttir

Jóhanna Ey Harðardóttir

Auður Björk Birgisdóttir

Norðurá bs.

 

Hrefna Jóhannesdóttir

Einar E Einarsson

Sveinn Finster Úlfarsson 

Arnar Bjarki Magnússon 

Samb. ísl. sveitarfélaga - landsþing

 

Einar E. Einarsson

Hrund Pétursdóttir

Gísli Sigurðsson

Sólborg S. Borgarsdóttir

Jóhanna Ey Harðardóttir

Álfhildur Leifsdóttir

Samgöngu- og innviðanefnd SSNV

 

Guðlaugur Skúlason

Hrólfur Þeyr Hlínarson

Skógræktarsjóður Skagfirðinga

Hrólfur Þeyr Hlínarson

Hrefna Jóhannesdóttir

 

Guðlaugur Skúlason

 

Elínborg Erla Ásgeirsdóttir

 
Tímatákn ehf - fulltr. á aðal- og hluthafafund

Einar E Einarsson

 

Gísli Sigurðsson

 

Hildur Þóra Magnúsdóttir

 
Úthlutunarnefnd Uppbyggingarsjóðs Norðurlands vestra
 

Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir

 
Vatnasvæðinefnd Umhverfisstofnunar

 

Hrefna Jóhannesdóttir

 
UB Koltrefjar

 

Gísli Sigurðsson

Jón Daníel Jónsson

Öldungaráð

 

Gunnsteinn Björnsson

Haraldur Þór Jóhannsson

Sigríður Magnúsdóttir

Eyrún Sævarsdóttir

Steinunn Rósa Guðmundsdóttir

Högni Elfar Gylfason

Styrktarsjóðir
 
Menningarsjóður Eyþórs Stefánssonar

 

Sigfús Ingi Sigfússon

 

Styrktarsjóður Guðrúnar Þ. Sveinsdóttur

Sigfús Ingi Sigfússon

 

Margeir Friðriksson

 

 

Nefndir og ráð 2018-2022

Nefndir og ráð 2014-2018