Nafn Starfsheiti Vinnustaður
Aðalbjörg J. Valbergsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímavistun
Aðalbjörg Þ. Sigfúsdóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Aðalbjörg Þorgrímsdóttir Deildarstjóri Skógar Leikskólinn Ársalir
Aðalbjörg Þorgrímsdóttir

Aðalheiður Drífa Sigurðardóttir Garðyrkjumaður Garðyrkjudeild
Alda Laufey Haraldsdóttir Afleysing Leikskólinn Tröllaborg
Aldís Ósk Sævarsdóttir Skólaliði og stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Alex Már Sigurbjörnsson Verkamaður Skagafjarðarveitur
Alfreð Gestur Símonarson Klefagæsla og baðvarsla Grunnskólinn austan Vatna
Alfreð Guðmundsson Grunnskólakennari Árskóli
Alfreð Guðmundsson
Amalía Árnadóttir Starfsmaður í mötuneyti Varmahlíðarskóli
Amalía Árnadóttir
Andrea Dögg Björnsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Aníta Lind Elvarsdóttir Leiðbeinandi Lind Leikskólinn Ársalir
Aníta Lind Elvarsdóttir

Aníta Ómarsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Varmahlíðarskóli
Anna Árnína Stefánsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Tröllaborg
Anna Árnína Stefánsdóttir
Anna Björk Arnardóttir Bókavörður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Anna Gréta Engels Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Anna Hulda Hjaltadóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Anna Jóna Guðmundsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Ársalir
Anna Jóna Guðmundsdóttir

Anna Karítas Ingvarsdóttir Bókari Ráðhús
Anna Karítas Ingvarsdóttir
Anna Katarzynja Matráður Eldra stig Leikskólinn Ársalir
Anna Katarzynja

Anna Lilja Pétursdóttir Bókavörður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Anna María Guðmundsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar
Anna María Gunnarsdóttir Deildarstjóri Lækur Leikskólinn Ársalir
Anna María Gunnarsdóttir

Anna Steinunn Friðriksdóttir Deildarstjóri sérkennslu Árskóli
Anna Steinunn Friðriksdóttir
Ari Jóhann Sigurðsson Forstöðumaður Skúlabraut - Blönduósi
Arna Björk Árnadóttir Leikskólaliði Laut Leikskólinn Ársalir
Arna Björk Árnadóttir

Arnfríður Arnardóttir Í leyfi Árskóli
Arnfríður Arnardóttir
Arnór Gunnarsson Þjónustufulltrúi landbúnaðarmála Ráðhús
Arnór Gunnarsson
Auður Björk Birgisdóttir Sundlaugarvörður Sundlaug Hofsósi
Auður Inga Ingimarsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Ágúst Brynjar Eiðsson Verkamaður Þjónustumiðstöð
Álfheiður Kristín Harðardóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Álfhildur Leifsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Árni Egilsson Skrifstofa Skagafjarðarveitur
Árni Þór Friðriksson Verkamaður/ Hafnarvörður Þjónustumiðstöð
Ásbjörg Valgarðsdóttir Leikskólakennari Árskóli
Ásdís Garðarsdóttir Sundlaugarvörður - vaktstjóri Sundlaug Hofsósi
Áslaug María Óskarsdóttir Þroskaþjálfi í málefnum fatlaðra Skammtímavistun
Ásmundur Óskar Einarsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Ásrún Leósdóttir Deildarstjóri Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Ásrún Leósdóttir

Leikskólakennari

Ásta Aldís Búadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Ásta Aldís Búadóttir
Ásta Hallfríður Valsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Ásta Ólöf Jónsdóttir Aðalbókari Ráðhús
Ásta Ólöf Jónsdóttir
Benjamín J Gunnlaugarson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Benjamín Jóhannes Vilbergsson Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Benjamín Jóhannes Vilbergsson
Berglind Þorsteinsdóttir Safnstjóri Byggðasafn Skagfirðinga
Bertína Guðrún Rodrigues Sérfræðingur, Fjölskyldusvið Ráðhús
Bertína Guðrún Rodrigues
Birgitta Pálsdóttir Leikskólakennari Klett Leikskólinn Ársalir
Birgitta Pálsdóttir

Birgitta Sveinsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Birgitta Sveinsdóttir

Umsjónarkennari 1. og 2. bekkjar

Bjarki Már Árnason Aðstoðarskólastjóri Grunnskólinn austan Vatna
Bjarki Már Árnason
Bjarki Þór Svavarsson Jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Bjarnfríður Hjartardóttir Leikskólakennari Skógar Leikskólinn Ársalir
Bjarnfríður Hjartardóttir

Bjarni Helgi Ragnarsson Verkstjóri - Hofsós ( á sumartíma) Þjónustumiðstöð
Björk Hlöðversdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Björn Sigurðsson Stuðningsfulltrúi Árskóli
Björn Sigurðsson
Bogdís Una Hermannsdóttir Ræsting og leikskólaliði á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Bryndís Bjarnadóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Bryndís Bjarnadóttir

Kennir heimilisfræði

Bryndís Lilja Hallsdóttir Verkefnastjóri - í leyfi Ráðhús
Bryndís Lilja Hallsdóttir
Bryndís Óladóttir Matráður Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Bryndís Óladóttir
Bryndís Rut Haraldsdóttir Verkamaður Þjónustumiðstöð
Bryndís Zoëga Verkefnisstjóri Byggðasafn Skagfirðinga
Bryndís Zoëga

Sérfæðingur, verkefnisstjóri Fornverkaskólans / Project manager

Menntun: Landfræðingur / B.Sc geography

Brynhildur Jóhannsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Brynhildur Jóhannsdóttir
Bylgja Finnsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Bylgja Finnsdóttir
Christine Hellwig Deildarstjóri Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Christine Hellwig

Leikskólakennari

Dagbjört Henný Ívarsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Dagbjört Rós Hermundsdóttir Deildarstjóri Höfði Leikskólinn Ársalir
Dagbjört Rós Hermundsdóttir

Dagmar Björg Rúnarsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Dagný Huld Gunnarsdóttir Leikskólakennari Lón Leikskólinn Ársalir
Dagný Huld Gunnarsdóttir
Dagur Magnússon Myndaskráning Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Dagur Þór Baldvinsson Yfirhafnarvörður / Verndarfulltrúi Skagafjarðarhafnir
Daníel B. Helgason Hafnarvörður / Verndarfulltrúi Skagafjarðarhafnir
Díana Dögg Hreinsdóttir Húsvörður Íþróttahús Sauðárkróki
Dúfa Dröfn Ásbjörnsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Edda Eiríka Haraldsdóttir Forstöðumaður Fellstún
Edda Eiríka Haraldsdóttir
Edda Inga McKee Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Edda María Valgarðsdóttir Skólaliði Árskóli
Edda Þorbergsdóttir Leiðbeinandi Afleysing Leikskólinn Ársalir
Edda Þorbergsdóttir

Efemía Björnsdóttir Bókari Ráðhús
Efemía Björnsdóttir
Egill Þór Sigurgeirsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Einar Andri Gíslason Byggingafræðingur Ráðhús
Einar Andri Gíslason
Einar Þorvaldsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Gítar.

Einar Örn Einarsson Staðarvörður á Víðimýri Byggðasafn Skagfirðinga


Staðarvörður á Víðimýri

Menntun: vélvirki

Einar Örn Einarsson Vélsmíðakennari Varmahlíðarskóli
Einar Örn Einarsson
Einarína Einarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Einarína Einarsdóttir
Eiríkur Frímann Arnarson Húsvörður / tölvuumsjón / smíðakennari Grunnskólinn austan Vatna
Eiríkur Frímann Arnarson
Eiríkur Pétursson Smiður Þjónustumiðstöð
Elín Anna Skúladóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Elín Berglind Guðmundsdóttir Deildarstjóri Hlíð Leikskólinn Ársalir
Elín Berglind Guðmundsdóttir

Elín Kristín Jóhannesdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Elín Petra Guðbrandsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Elísabet Haraldsdóttir Leiðbeinandi Klettur Leikskólinn Ársalir
Elma Hrönn Þorleifsdóttir Matráður yngra stig Leikskólinn Ársalir
Elsa Lind Jónsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Elvar Örn Hermannsson Tækjamaður Garðyrkjudeild
Erla Kjartansdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Erla Kjartansdóttir
Erla Valgarðsdóttir Bókari Ráðhús
Erla Valgarðsdóttir
Erna Nielsen Ritari Leikskólinn Ársalir
Erna Nielsen

Eygló Gunnlaugsdóttir B.sc. í búvísindum Lón Leikskólinn Ársalir
Eygló Gunnlaugsdóttir

Eyjólfur Guðmundsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Eyrún Berta Guðmundsdóttir Leikskólakennari Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Eyrún Berta Guðmundsdóttir
Eyrún Sævarsdóttir Verkefnastjóri Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Fanney Friðriksdóttir Leikskólaliði á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Fanney Friðriksdóttir
Finnur Karl Björnsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Friðrik Þór Jónsson Starfsmaður íþróttamiðstöðvar Varmahlíðarskóli
Fríða Freydís Þrastardóttir Leiðbeinandi, Hlíð Leikskólinn Ársalir
Gestur Sigurjónsson Grunnskólakennari Árskóli
Gestur Sigurjónsson
Gígja Rafnsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Gísli Þór Ólafsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Gréta Dröfn Jónsdóttir Matráður Grunnskólinn austan Vatna
Gréta Dröfn Jónsdóttir
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir Félagsmálastjóri Ráðhús
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir
Guðberg Ellert Haraldsson Þroskaþjálfi Fellstún
Guðbjörg Elsa Helgadóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Guðbjörg Elsa Helgadóttir
Guðbjörg Steinunn Sigfúsdóttir Deildarstjóri á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Guðbjörg Særún Björnsdóttir Matráður Grunnskólinn austan Vatna
Guðbjörg Særún Björnsdóttir
Guðbrandur J. Guðbrandsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Blásturshljóðfæri, píanó.

Guðbrandur Ægir Ásbjörnsson Grunnskólakennari Árskóli
Guðbrandur Ægir Ásbjörnsson
Guðjón Örn Jóhannsson Grunnskólakennari Árskóli
Guðjón Örn Jóhannsson
Guðmunda Magnúsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Guðmundur Heiðar Jensson Grunnskólakennari Árskóli
Guðmundur Heiðar Jensson
Guðmundur Magnússon Húsvörður Varmahlíðarskóli
Guðmundur Magnússon
Guðmundur Rúnar Guðmundsson Varðstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Guðmundur Rúnar Guðmundsson
Guðmundur Þór Guðmundsson Umsjónarmaður eignasjóðs Þjónustumiðstöð
Guðmundur Þór Guðmundsson
Guðný H. Axelsdóttir Skrifstofa Skagafjarðarveitur
Guðný Zoëga Deildarstjóri, fornleifafræðingur Byggðasafn Skagfirðinga
Guðný Zoëga

Deildarstjóri rannsókna- og varðveislusviðs / Department manager

Menntun: Fornleifa- og mannabeinafræðingur - Phd. Archaeologist/biological anthropologist

Guðríður H. Tryggvadóttir Leikskólaliði Lón Leikskólinn Ársalir
Guðríður H. Tryggvadóttir

Guðrún Anna Númadóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Guðrún Björk Baldursdóttir Leiðbeinandi á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Guðrún Guðmundsdóttir Sjúkraliði Grundartún - Hvammstanga
Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Forstöðumaður Skammtímavistun
Guðrún Hanna Kristjánsdóttir
Guðrún Ingólfsdóttir Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Guðrún Ingólfsdóttir

Guðrún Kristmundsdóttir Skjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Guðrún Ólafsdóttir Leiðbeinandi á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Guðrún Ósk Níelsdóttir Leyfi Grundartún - Hvammstanga
Gunnar Björn Rögnvaldsson Verkefnastjóri Skagafjarðarveitur
Gunnar M. Sandholt Verkefnastjóri Ráðhús
Gunnar M. Sandholt
Gústav Bentsson Jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Gyða Mjöll Níelsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Gyða Mjöll Níelsdóttir
Hafdís Arnardóttir Matráður Leikskólinn Birkilundur
Hafdís Edda Stefánsdóttir Skólaliði Varmahlíðarskóli
Hafdís Edda Stefánsdóttir
Hafdís Einarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Hafdís Einarsdóttir
Hafdís Guðlaug Skúladóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Hafdís Guðlaug Skúladóttir

Í veikindaleyfi

Hafdís Óskarsdóttir Skólaliði Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Hafdís Óskarsdóttir
Hafsteinn Harðarson Starfsmaður íþróttamiðstöðvar Varmahlíðarskóli
Halla Guðbjörg Þorsteinsdóttir Félagsliði á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Halla Tómasdóttir Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Halldóra Björk Pálmarsdóttir Leikskólakennari Lind Leikskólinn Ársalir
Halldóra Björk Pálmarsdóttir

Hallfríður Sverrisdóttir Aðstoðarskólastjóri/deildarstjóri miðstigs Árskóli
Hallfríður Sverrisdóttir
Hanna Björg Hauksdóttir Leikskólaliði á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Hanna Björg Hauksdóttir
Hanna Dóra Björnsdóttir Skólastjóri Varmahlíðarskóli
Hanna María Gylfadóttir B.A. í mannfræði, Lækur Leikskólinn Ársalir
Hanna María Gylfadóttir

Hanna Þrúður Þórðardóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Hasna Boucham Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Hákon Freyr Gíslason Leiðbeinandi Þúfa Leikskólinn Ársalir
Hákon Freyr Gíslason
Heba Dögg Jónsdóttir Leikskólaliði afleysing Leikskólinn Ársalir
Heba Dögg Jónsdóttir

Heba Guðmundsdóttir Verkefnastjóri Ráðhús
Heiða G. Sigtryggsdóttir Starfsmaður íþróttamiðstöðvar Varmahlíðarskóli
Heiðrún María Ólafsdóttir Leiðbeinandi Höfði Leikskólinn Ársalir
Helga Björk Gunnlaugsdóttir Garðyrkjustjóri Garðyrkjudeild
Helga Björk Gunnlaugsdóttir
Helga Harðardóttir Kennsluráðgjafi Árskóli
Helga Harðardóttir
Helga Harðardóttir kennsluráðgjafi/verkefnastjóri Ráðhús
Helga Kristín Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Helga Rós Níelsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Helga Rós Sigfúsdóttir Námsráðgjafi Varmahlíðarskóli
Helga Rós Sigfúsdóttir

 Grunnskólakennari og námsráðgjafi

Helga Sigurðardóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Helga Sigurðardóttir

Umsjónarkennari 8. bekkjar

Helga Sigurrós Bergsdóttir Launafulltrúi og stjórnsýsluritari Ráðhús
Helga Sigurrós Bergsdóttir
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir Stuðningsfulltrúi Varmahlíðarskóli
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir
Helgi Páll Gíslason Afleysing Skúlabraut - Blönduósi
Helgi Torfason Matráður Eldra stig Leikskólinn Ársalir
Helgi Torfason

Henrike Wappler Yfirfélagsráðgjafi - Ráðgjöf Hvammstangi
Herdís Jónsdóttir Deildarstjóri Lón Leikskólinn Ársalir
Herdís Jónsdóttir

Herdís Sæmundardóttir Sviðsstjóri, Fjölskyldusvið Ráðhús
Herdís Sæmundardóttir
Hildur Haraldsdóttir Leikskólakennari Hlíð Leikskólinn Ársalir
Hildur Haraldsdóttir

Hildur Sigríður Sigurðardóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Hjördís Inga Ingimarsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Hjördís Inga Ingimarsdóttir
Hlíf Sumarrós Hreinsdóttir Leikskólakennari Laut Leikskólinn Ársalir
Hlíf Sumarrós Hreinsdóttir

Hlynur Örn Sigmundsson Deildarstjóri Kleifatún
Hólmfríður D. Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Hólmfríður D. Guðmundsdóttir
Hólmfríður Sylvía Björnsdóttir Leiðbeinandi Þúfa Leikskólinn Ársalir
Hrafnhildur Guðjónsdóttir Félagsráðgjafi Ráðhús
Hrafnhildur Guðjónsdóttir
Hrefna Gerður Björnsdóttir Mannauðsstjóri Ráðhús
Hrefna Gerður Björnsdóttir
Hreiðar Örn Steinþórsson Varðstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Hreiðar Örn Steinþórsson
Hrund Teitsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Hrönn Birgisdóttir Safnvörður II Byggðasafn Skagfirðinga

Leiðsögumaður

Hugrún Ása Gylfadóttir Leiðbeinandi Lækur Leikskólinn Ársalir
Hugrún Líf Magnúsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Hulda Sigurðardóttir Skólaliði Árskóli
Hulda Sigurðardóttir
Indriði Þór Einarsson Sviðstjóri Veitu- og framkvæmdasviðs Skagafjarðarveitur
Indriði Þór Einarsson Sviðsstjóri, Veitu- og framkvæmdasvið Þjónustumiðstöð
Indriði Þór Einarsson

Umhverfis og tæknisvið

Inga Huld Þórðardóttir Talmeinafræðingur Ráðhús
Inga Huld Þórðardóttir
Inga Jóna Sigmundsdóttir Leiðbeinandi Lind Leikskólinn Ársalir
Inga Jóna Sigmundsdóttir

Inga Katrín D. Magnúsdóttir Verkefnisstjóri Byggðasafn Skagfirðinga
Inga Lára Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Inga Lára Sigurðardóttir
Inga Rósa Sigurjónsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Inga Rósa Sigurjónsdóttir
Ingibjörg Jónsdóttir Sérfræðingur á fjölskyldusviði Ráðhús
Ingibjörg R Ragnarsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Ingibjörg R Ragnarsdóttir
Ingibjörg Skarphéðinsdóttir Leiðbeinandi á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Ingiríður Kristín Reynisdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Ingólfur Sigfússon Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Ingrid Carolina Linder (Tullan) Skólaliði / Ræsting Grunnskólinn austan Vatna
Ingunn Elsa Rafnsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Grundartún - Hvammstanga
Ingvar Gýgjar Sigurðarson Verkstjóri Sauðárkróki Þjónustumiðstöð
Ingvar Gýgjar Sigurðarson
Ingvar Páll Ingvarsson Tæknifræðingur Þjónustumiðstöð
Ingvar Páll Ingvarsson
Ingvi Hrannar Ómarsson Kennsluráðgjafi í upplýsingatækni Árskóli
Ingvi Hrannar Ómarsson
Íris Björk Marteinsdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli
Íris Jónsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Íris Olga Lúðvíksdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Íris Olga Lúðvíksdóttir
Kennir myndmennt, ensku í 5. - 10. bekk og val í unglingadeild
Ísak Atli Finnbogason Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Ísak Atli Finnbogason
Jakob R. Jóhannsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Jenny M. C. Larsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Freyjugata
Jódís Jóhannesdóttir Dælustöð þrif Skagafjarðarveitur
Jóhann Bjarnason Skólastjóri Grunnskólinn austan Vatna
Jóhann Bjarnason
Jóhann Friðriksson Tölvuumsjónarmaður Árskóli
Jóhann Friðriksson
Jóhann Ingólfsson Húsvörður Íþróttahús Sauðárkróki
Jóhanna Ingimarsdóttir Leiðbeinandi Klettur Leikskólinn Ársalir
Jóhanna Ingimarsdóttir

Jóhanna Sigurðardóttir Matráður í forföllum Leikskólinn Birkilundur

afleysing í eldhúsi

Jóhanna Sveinbjörg Traustadóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Jóhanna Sveinbjörg Traustadóttir
Jón Hallur Birkisson Verkamaður Garðyrkjudeild
Jón Hörður Elíasson Stuðningsfulltrúi Árskóli
Jón Ingi Björgvinsson Forstöðumaður heimilis f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Jón Kristinn Skúlason Stuðningsfulltrúi/starfsmaður Árvistar Árskóli
Jón Ragnar Gíslason Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Jón Sigurmundsson Sérfræðingur á fjölskyldusviði Ráðhús
Jón Örn Berndsen Skipulags- og byggingafulltrúi Ráðhús
Jón Örn Berndsen
Jónína G. Gunnarsdóttir Forstöðumaður Iðja
Jónína G. Gunnarsdóttir
Jónína Pálmarsdóttir Leiðbeinandi Hlíð Leikskólinn Ársalir
Jónína Pálmarsdóttir

Jutdith Bischof Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk II Skammtímavistun
Júlía Linda Sverrisdóttir Skólaliði / Ræsting Grunnskólinn austan Vatna
Júlía Ósk Gestsdóttir Leiðbeinandi Þúfa Leikskólinn Ársalir
Júlía Ósk Gestsdóttir
Júlíana Alda Óskarsdóttir Í leyfi Leikskólinn Ársalir
Júlíana Alda Óskarsdóttir

Kamkong Chotnok (Noy) Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Katrín Ingólfsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Katrín Ingólfsdóttir
Katrín M. Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Kári Marísson Húsvörður Árskóli
Kári Marísson
Kjartan Erlendsson Viðhald bifreiða og véla Þjónustumiðstöð
Kjartan Erlendsson
Kolbrún Dögg Sigurðardóttir Í leyfi Árskóli
Kolbrún Jónsdóttir Deildarstjóri á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Kolbrún Jónsdóttir
Kolbrún Marvia Passaro Í leyfi Árskóli
Kolbrún Marvia Passaro
Kolbrún Þórðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Kolbrún Þórðardóttir
Kolfinna Einarsdóttir Leiðbeinandi Laut Leikskólinn Ársalir
Kolfinna Einarsdóttir
Kristbjörg Kemp Deildarstjóri unglingastigs Árskóli
Kristbjörg Kemp
Kristín Bjarnadóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Kristín Bjarnadóttir
Kristín Brynja Ármannsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímavistun
Kristín Brynja Ármannsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Kristín Guðbjörg Snæland Grunnskólakennari Árskóli
Kristín Guðbjörg Snæland
Kristín Jónsdóttir Matráður Árskóli
Kristín Jónsdóttir
Kristín Jónsdóttir Skjalastjóri Ráðhús
Kristín Jónsdóttir
Kristín Pálsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Kristín Sigurrós Einarsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Kristjana B Frímannsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Kristján E Björnsson Iðnaðarmaður verkstæði Skagafjarðarveitur
Kristján F. Valgarðsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímavistun
Kristján Reynir Kristjánsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar
Kristvina Gísladóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Kristvina Gísladóttir

Umsjónarkennari 5. og 6. bekkjar

Laufey Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Laufey Guðmundsdóttir
Laufey Rún Harðardóttir Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Laufey Rún Harðardóttir
Laufey Rún Harðardóttir Verkamaður Þjónustumiðstöð
Lára Gunndís Magnúsdóttir Aðstoðarskólastjóri Varmahlíðarskóli
Lára Gunndís Magnúsdóttir

Kennir stærðfræði á unglingastigi

Lára Huld Kristjánsdóttir Í leyfi Leikskólinn Ársalir
Lára Huld Kristjánsdóttir

Lilja Magnea Jónsdóttir Deildarstjóri Lind Leikskólinn Ársalir
Lilja Magnea Jónsdóttir

Linda Björnsdóttir Leikskólakennari á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Linda Björnsdóttir
Linda Gunnarsdóttir Skólaliði Varmahlíðarskóli
Linda Gunnarsdóttir
Lovísa Sveinsdóttir Skólaliði Varmahlíðarskóli
Lovísa Sveinsdóttir
Lydía Ósk Jónasdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Lydía Ósk Jónasdóttir
Madara Sudare Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Liðveisla
Magnús H Hinriksson Flokkstjóri / verkstjóri Skagafjarðarveitur
Margeir Friðriksson Sviðsstjóri, Stjórnsýslu- og fjármálasvið Ráðhús
Margeir Friðriksson
Margrét Aðalsteinsdóttir Skólahjúkrunarfræðingur Árskóli
Margrét Aðalsteinsdóttir
Margrét Guðbrandsdóttir Ritari Varmahlíðarskóli
Margrét Guðbrandsdóttir
Margrét Sigmundsdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli
Margrét Sigmundsdóttir
María Eymundsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli

Kennir hönnun og smíðar.

Maríanna Eva Ragnarsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Már Nikulás Ágústsson Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Már Nikulás Ágústsson
Michael Jón Clarke Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Kennir á fiðlu, lágfiðlu og selló. Kennir einu sinni í viku á fimmtudögum á Sauðárkróki og föstudögum í Varmahlíð.

Monika S. Borgarsdóttir Forstöðumaður íþróttamiðstöðvar Varmahlíðarskóli
Oddný Ragna Pálmadóttir Þroskaþjálfi Iðja
Óðinn Már Kristjánsson Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Ólafía Erla Guðmundsdóttir Matráður Ráðhús
Ólafur Atli Sindrason Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Ólafur Atli Sindrason

Umsjónarkennari 10. bekkjar, íslenska, danska, náttúrufræði og samfélagsfræði

Ólafur Torfason Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Ólafur Torfason Starfsmaður íþróttahús Íþróttahús Sauðárkróki
Ólinga Björnsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Ólinga Björnsdóttir
Ólöf Arna Pétursdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Ólöf Arna Pétursdóttir
Ólöf H. Hartmannsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Ólöf H. Hartmannsdóttir
Ólöf Jóhannesdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Ólöf Jósepsdóttir Deildarstjóri Klettur Leikskólinn Ársalir
Ólöf Jósepsdóttir

Ólöf Svandís Árnadóttir Skólaliði Árskóli
Ólöf Svandís Árnadóttir
Ósk Bjarnadóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Óskar G. Björnsson Skólastjóri Árskóli
Óskar G. Björnsson
Óskar Ingi Magnússon Leiðbeinandi Skógar Leikskólinn Ársalir
Pálína Hildur Sigurðardóttir Deildarstjóri Laut Leikskólinn Ársalir
Pálína Hildur Sigurðardóttir
Petra Jörgensdóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Ragna Fanney Gunnarsdóttir Deildarstjóri Árvistar Árskóli
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir Verkefnisstjóri námsaðlögunar Leikskólinn Ársalir
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir

Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir Ráðgjafarþroskaþjálfi í málefnum fatlaðra barna Ráðhús
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir
Ragnheiður Lára Brynjólfsdóttir afleysingakennari Leikskólinn Birkilundur
Ragnheiður M Rögnvaldsdóttir Forstöðuþroskaþjálfi Kleifatún
Ragnheiður Matthíasdóttir Deildarstjóri yngsta stigs Árskóli
Ragnheiður Matthíasdóttir
Ragnheiður Ósk Jónsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Ragnheiður Sövik Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Ragnheiður Sövik

Bókasafnsfræðsla

Ragnhildur Halldórsdóttir Matráður Skúlabraut - Blönduósi
Ragnhildur Þórðardóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Rakel Ýr Jakobsdóttir Leiðbeinandi Lón Leikskólinn Ársalir
Rakel Ýr Jakobsdóttir

Ramona Dumitrita Colinsniuc Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Regína Jóna Gunnarsdóttir Skólaliði Árskóli
Regína Jóna Gunnarsdóttir
Róbert Jón Brennan Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Freyjugata
Róbert Steinn Haraldsson Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Rósa Eggertsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Rósa Mary Þorsteinsdóttir Námsaðlögun Leikskólinn Ársalir
Rósa Mary Þorsteinsdóttir

Rúnar Gíslason Jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Rúnar Páll D. Hreinsson Sundlaugarvörður Sundlaug Hofsósi
Rögnvaldur Valbergsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Píanó,orgel.

S. Ragna Hansen Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Safn- og staðarverðir Safn- og staðarverðir í Glaumbæ Byggðasafn Skagfirðinga

Þessi eru safn- og staðarverðir  2018: Hrönn Birgisdóttir og Ylfa Leifsdóttir. 

Sandra Guðný Víðisdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli
Sara Gísladóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Sara Gísladóttir

Umsjónarkennari 3. og 4. bekkjar, enska og myndmennt.

Sara Regína Valdimarsdóttir Deildarstjóri sérkennslu Varmahlíðarskóli
Sara Regína Valdimarsdóttir
Sara Reykdal Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Selma Barðdal Reynisdóttir Fræðslustjóri Ráðhús
Selma Barðdal Reynisdóttir
Selma Guðjónsdóttir Leikskólaliði á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Selma Guðjónsdóttir
Sif Káradóttir Þroskaþjálfi Varmahlíðarskóli
Sigfríður Halldórsdóttir Matráður Varmahlíðarskóli
Sigfríður Halldórsdóttir
Sigfús Ingi Sigfússon Sveitarstjóri Ráðhús
Sigfús Ingi Sigfússon
Sigmar Ingi Njálsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Sigríður Elísabet Snorradóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímavistun
Sigríður Erna Guðmannsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Skúlabraut - Blönduósi
Sigríður Garðarsdóttir Stuðningsfulltrúi Varmahlíðarskóli
Sigríður Garðarsdóttir
Sigríður Halldóra Sveinsdóttir Leikskólakennari Klettur Leikskólinn Ársalir
Sigríður Halldóra Sveinsdóttir

Sigríður Helgadóttir Deildarstjóri á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Sigríður Helgadóttir
Sigríður Hrefna Magnúsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Sigríður Ingólfsdóttir Innheimtu- og þjónustufulltrúi Ráðhús
Sigríður Ingólfsdóttir
Sigríður Jensdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigríður Jensdóttir
Sigríður K. Stefánsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Sigríður Lára Haraldsdóttir Námsráðgjafi Grunnskólinn austan Vatna
Sigríður Lára Stefánsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Sigríður Margrét Ingimarsdóttir Þroskaþjálfi Árskóli
Sigríður Margrét Ingimarsdóttir
Sigríður Ólafsdóttir Starfsmaður í Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Sigríður Ólafsdóttir
Sigríður Rósa Valgeirsdóttir Sjúkraliði dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Sigríður Stefánsdóttir Leikskólakennari Árskóli
Sigríður Stefánsdóttir
Sigrún Alda Sighvats Deildarstjóri launadeildar Ráðhús
Sigrún Alda Sighvats
Sigrún Baldursdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli
Sigrún Benediktsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Sigrún Benediktsdóttir

Umsjónarkennari 7. bekkjar

Sigrún Fossberg Arnardóttir Skjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Sigrún Gylfadóttir Stuðningsfulltrúi Varmahlíðarskóli
Sigrún Gylfadóttir
Sigrún Hrönn Pálmadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigrún Hrönn Pálmadóttir
Sigrún Líndal Þrastardóttir Iðjuþjálfi - Ráðgjöf Blönduós
Sigrún Rósa Sigtryggsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Sigrún Sigurðardóttir Skólahjúkrunarfræðingur Varmahlíðarskóli
Sigrún Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigurbjörg Rögnvaldsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Sigurbjörn Árnason Húsvörður Íþróttahús Sauðárkróki
Sigurður Arnar Björnsson Grunnskólakennari Árskóli
Sigurður Arnar Björnsson
Sigurður Ingvarsson Starfsmaður tæknideildar Ráðhús
Sigurður Ingvarsson
Sigurður Jónsson Grunnskólakennari Árskóli
Sigurður Jónsson
Sigurlaug Guðmannsdóttir Sjúkraliði Iðja
Sigurlaug Guðmundsdóttir Sundlaugarvörður Sundlaug Hofsósi
Sigurlaug K. Konráðsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigurlaug K. Konráðsdóttir
Sigurlaug Kristín Eymundsdóttir Leiðbeinandi Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Sigurlaug Kristín Eymundsdóttir
Sigurlaug Rún Brynleifsdóttir Deildarstjóri Grunnskólinn austan Vatna
Sigurlaug Rún Brynleifsdóttir
Sigurlaug Sævarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigurlína Hrönn Einarsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Sigurlína Hrönn Einarsdóttir

Kennir íþróttir og sund.

Sigþrúður Jóna Harðardóttir Ráðgjafarþroskaþjálfi í málefnum fullorðinna fatlaðra Ráðhús
Sigþrúður Jóna Harðardóttir
Sísí Steindórsdóttir Ritari í afgreiðslu Ráðhús
Sísí Steindórsdóttir
Soffía Kristjánsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Varmahlíðarskóli
Soffía Kristjánsdóttir
Solveig Pétursdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Solveig Pétursdóttir
Sonja Mannhardt Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Sonja Sif Sigurðardóttir Skólaritari Árskóli
Sólborg Una Pálsdóttir Héraðsskjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Sólrún Ásgeirsdóttir Skólaliði Varmahlíðarskóli
Sólrún Ásgeirsdóttir
Sólveig Arna Ingólfsdóttir Aðstoðarleikskólastjóri Leikskólinn Ársalir
Sólveig Arna Ingólfsdóttir

Sólveig Jónasdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sólveig Sigurðardóttir Skólaliði Árskóli
Stefanía Sif Traustadóttir Forstöðumaður Dagdvöl aldraðra
Stefán Agnar Gunnarsson Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Stefán R. Gíslason Aðstoðarskólastjóri Tónlistarskóli Skagafjarðar
Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Leiðbeinandi Laut Leikskólinn Ársalir
Steinunn Arndís Auðunsdóttir Leiðbeinandi Afleysing Leikskólinn Ársalir
Steinunn Arndís Auðunsdóttir

Steinunn Arnljótsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Birkilundur
Steinunn Arnljótsdóttir
Steinunn Árnadóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Steinunn Hulda Hjálmarsdóttir Stuðningsfulltrúi/Verkefnastjóri Árskóli
Steinunn Hulda Hjálmarsdóttir
Steinunn Valdís Jónsdóttir Sundlaugarvörður - vaktstjóri Sundlaug Sauðárkróki
Sunna Dís Bjarnadóttir Skólaliði ( í fæðingarorlofi ) Grunnskólinn austan Vatna
Sunna Dís Bjarnadóttir
Svanhildur Jóhannesdóttir Skólaliði Árskóli
Svanhildur Jóhannesdóttir
Svava María Ögmundsdóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Svavar Atli Birgisson Slökkviliðsstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Svavar Atli Birgisson
Sveinbjörg Þ. Ragnarsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Sveinn Sigurbjörnsson Skólastjóri Tónlistarskóli Skagafjarðar
Sylvía Dögg Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sæunn Kristín Jakobsdóttir Leiðbeinandi Lækur Leikskólinn Ársalir
Sæunn Kristín Jakobsdóttir

Telma Björk Gunnarsdóttir Leiðbeinandi Höfði Leikskólinn Ársalir
Thomas R. Higgersson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Píanó, tónfræðigreinar, undirleik.

Trostan Agnarsson Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli

Umsjónarkennari 9. bekkjar, íslenska og val á unglingastigi

U. Guðný Björnsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
U. Guðný Björnsdóttir
Unnur Erla Sveinbjörnsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Unnur Erla Sveinbjörnsdóttir

Kennir stærðfræði, náttúrufræði og tölvur

Unnur Fjóla Heiðarsdóttir Ritari/bókari Ráðhús
Vala Bára Valsdóttir Leikskólakennari Árskóli
Vala Björk Óladóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Vala Björk Óladóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Vala Hrönn Margeirsdóttir Tómstunda- og félagsmálafræðingur Hús frítímans
Vala Hrönn Margeirsdóttir

Vala er tómstunda- og félagsmálafræðingur. Hún hefur aðalumsjón með barnastarfi og starfi eldriborgara ásamt vöktum í unglingastarfi. Vala er gallharður Króksari.

Vala Kristín Ófeigsdóttir Grunnskólakennari ( í fæðingarorlofi ) Grunnskólinn austan Vatna
Vala Kristín Ófeigsdóttir
Valbjörg Pálmarsdóttir Deildarstjóri Þúfa Leikskólinn Ársalir
Valbjörg Pálmarsdóttir

Vilhjálmur Ingi Sigurðsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Blásturshljóðfæri

Ylfa Leifsdóttir Safnvörður II Byggðasafn Skagfirðinga

Nemi í búsvísindum í Landbúnaðarháskóla Íslands.

Þ. Elenóra Jónsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þ. Elenóra Jónsdóttir
Þorbjörg Sandra Magnúsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þorfinna Lydía Jósafatsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þorfinna Lydía Jósafatsdóttir
Þorgerður Eva Þórhallsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Þorlákur Snær Helgason Varaslökkviliðsstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Þorvaldur Gröndal Frístundastjóri Ráðhús
Þorvaldur Gröndal
Þorvaldur Gröndal Forstöðumaður Hús frítímans
Þorvaldur Gröndal

Þorvaldur er forstöðumaður frístunda- og forvarnamála í Sveitarfélaginu Skagafirði. Þorvaldur kemur úr Breiðholti og því öllu vanur!

Þóranna Guðrún Óskarsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir Leiðbeinandi Hlíð Leikskólinn Ársalir
Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir
Þórdís Friðbjörnsdóttir Forstöðumaður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Þórdís Sif Þórisdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Þórdís Sif Þórisdóttir
Þórey Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þórey Gunnarsdóttir
Þórey Sigurjóna Karelsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Þórunn Eyjólfsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Þórunn Eyjólfsdóttir
Þórunn Ingvadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þórunn Ingvadóttir
Þórunn Katrín Björgvinsdóttir Leiðbeinandi Höfði Leikskólinn Ársalir
Þórunn Katrín Björgvinsdóttir

Þyrey Hlífarsdóttir Textílkennari Varmahlíðarskóli

Umsjónarkennari 1. og 2. bekkjar, textíl

Örn Friðhólm Sigurðsson Félagsleg liðveisla Freyjugata