Nafn Starfsheiti Vinnustaður
Aðalbjörg J. Valbergsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímadvöl
Aðalbjörg Þ Sigfúsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Aðalbjörg Þ. Sigfúsdóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Aðalbjörg Þorgrímsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Ársalir
Aðalbjörg Þorgrímsdóttir

Aðalheiður Drífa Sigurðardóttir Garðyrkjufræðingur Garðyrkjudeild
Alda Laufey Haraldsdóttir Starfsmaður Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Aldís Ósk Sævarsdóttir Skólaliði og stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Alex Már Sigurbjörnsson Verkamaður Skagafjarðarveitur
Alex Már Sigurbjörnsson
Alfreð Gestur Símonarson Klefagæsla og baðvarsla Grunnskólinn austan Vatna
Alfreð Guðmundsson Grunnskólakennari Árskóli
Amalía Árnadóttir starfsmaður í mötuneyti
Anita Ómarsdóttir starfsmaður í mötuneyti
Anna Árnína Stefánsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Tröllaborg
Anna Árnína Stefánsdóttir
Anna Björk Arnardóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Freyjugata
Anna Guðrún Guðjónsdóttir Leiðbeinandi Lind Leikskólinn Ársalir
Anna Hulda Hjaltadóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Anna Karítas Ingvarsdóttir Bókari Ráðhús
Anna Karítas Ingvarsdóttir
Anna Katarzynja Matráður Eldra stig Leikskólinn Ársalir
Anna Katarzynja

Anna María Guðmundsdóttir Tónlistarkennari
Anna María Gunnarsdóttir Deildarstjóri Lækur Leikskólinn Ársalir
Anna María Gunnarsdóttir

Anna María Magnúsdóttir Sjúkraliði Skúlabraut - Blönduósi
Anna Steinunn Friðriksdóttir Í leyfi Árskóli
Anna Valgerður Svavarsdóttir Sumarstarfsmaður Garðyrkjudeild
Anna Þóra Jónsdóttir Matráður Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Anton Þór Einarsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Ari Jóhann Sigurðsson Forstöðumaður Skúlabraut - Blönduósi
Arna Björk Árnadóttir Leikskólaliði Laut Leikskólinn Ársalir
Arna Björk Árnadóttir

Arnfríður Ólafardóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Arnór Gunnarsson Þjónustufulltrúi landbúnaðarmála Ráðhús
Arnór Gunnarsson
Auður Björk Birgisdóttir Sundlaugarvörður Sundlaug Hofsósi
Auður Björk Birgisdóttir Frístundaleiðbeinandi Hús Frítímans
Auður Inga Ingimarsdóttir Þroskaþjálfi á heimili f. fatlað fólk Freyjugata
Ágúst Brynjar Eiðsson Verkamaður Þjónustumiðstöð
Álfhildur Leifsdóttir Grunnskólakennari / Kennsluráðgjafi í upplýsingatækni Árskóli
Álfhildur Leifsdóttir
Árni Egilsson Skrifstofa Skagafjarðarveitur
Árni Egilsson
Árni Þór Friðriksson Verkamaður Þjónustumiðstöð
Ásbjörg Valgarðsdóttir Leikskólakennari Árskóli
Ásdís Garðarsdóttir Sundlaugarvörður - vaktstjóri Sundlaug Hofsósi
Ásdís Helga Arnarsdóttir Leiðbeinandi Þúfa/eldhús Leikskólinn Ársalir
Ásdís Inga Halldórsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Áslaug María Óskarsdóttir Þroskaþjálfi í málefnum fatlaðra Skammtímadvöl
Ásmundur Óskar Einarsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Ásrún Leósdóttir Deildarstjóri Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Ásrún Leósdóttir

Leikskólakennari

Ásta Aldís Búadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Ásta Aldís Búadóttir
Ásta Hallfríður Valsdóttir Félagsleg liðveisla - í leyfi Liðveisla
Ásta Ólöf Jónsdóttir Aðalbókari Ráðhús
Ásta Ólöf Jónsdóttir
Benjamín J Gunnlaugarson Sumarstarfsmaður Skúlabraut - Blönduósi
Berglind Vala Valdimarsdóttir Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Berglind Vala Valdimarsdóttir
Berglind Þorsteinsdóttir Safnstjóri Byggðasafn Skagfirðinga
Berglind Þorsteinsdóttir
Birgitta Pálsdóttir Leikskólakennari Laut Leikskólinn Ársalir
Birgitta Pálsdóttir

Birgitta Sveinsdóttir kennari
Bjarki Már Árnason Aðstoðarskólastjóri Grunnskólinn austan Vatna
Bjarki Már Árnason
Bjarki Þór Svavarsson Jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Bjarki Þór Svavarsson
Bjarnfríður Hjartardóttir Deildarstjóri Skógar Leikskólinn Ársalir
Bjarnfríður Hjartardóttir

Bjarni Helgi Ragnarsson Verkstjóri - Hofsós ( á sumartíma) Þjónustumiðstöð
Björk Hlöðversdóttir Deildarstjóri sérkennslu Árskóli
Björn Sigurðsson Stuðningsfulltrúi Árskóli
Björn Sigurðsson
Bogdís Una Hermannsdóttir Ræsting og leikskólaliði á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Bríet Lilja Sigurðardóttir Afleysing Kleifatún
Bryndís Bjarnadóttir kennari
Bryndís Rut Haraldsdóttir Verkamaður Þjónustumiðstöð
Bryndís Zoëga Verkefnisstjóri Byggðasafn Skagfirðinga
Bryndís Zoëga

Sérfæðingur, verkefnisstjóri Fornverkaskólans / Project manager

Menntun: Landfræðingur / B.Sc geography

Brynhildur Jóhannsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Brynhildur Jóhannsdóttir
Brynja Sif Harðardóttir Leiðbeinandi Lind Leikskólinn Ársalir
Bylgja Finnsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Bylgja Finnsdóttir
Camilla Munk Sörensen Ræsting Dælustöð 1 Skagafjarðarveitur
Camilla Munk Sörensen
Christine Hellwig Deildarstjóri Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Christine Hellwig

Leikskólakennari

Claudia Wilke Pacek Félagsleg liðveisla Liðveisla
Dagbjört Rós Hermundsdóttir Deildarstjóri Höfði Leikskólinn Ársalir
Dagbjört Rós Hermundsdóttir

Dagný Huld Gunnarsdóttir Deildarstjóri Lón Leikskólinn Ársalir
Dagný Huld Gunnarsdóttir
Dagur Magnússon Myndaskráning Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Dagur Þór Baldvinsson Hafnarstjóri / Verndarfulltrúi Skagafjarðarhafnir
Daníel B. Helgason Hafnsögumaður/Hafnarvörður Skagafjarðarhafnir
Díana Dögg Hreinsdóttir Húsvörður Íþróttahús Sauðárkróki
Dúfa Dröfn Ásbjörnsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Edda Eiríka Haraldsdóttir Forstöðumaður Fellstún
Edda Eiríka Haraldsdóttir
Edda Hlíf Hlífarsdóttir Sumarstarfsmaður Fellstún
Edda Hlíf Hlífarsdóttir Sumarstarfsmaður Freyjugata
Edda Inga McKee Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Edda María Valgarðsdóttir Stuðningsfulltrúi / skólaliði Árskóli
Edda María Valgarðsdóttir
Edda Þorbergsdóttir Leiðbeinandi Lækur Leikskólinn Ársalir
Edda Þorbergsdóttir

Efemía Björnsdóttir Bókari Ráðhús
Efemía Björnsdóttir
Egill Rúnar Halldórsson Félagsleg liðveisla Liðveisla
Egill Þór Sigurgeirsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Einar Andri Gíslason Byggingafulltrúi Ráðhús
Einar Andri Gíslason
Einar Þorvaldsson Tónlistarkennari
Einar Örn Einarsson Staðarvörður á Víðimýri Byggðasafn Skagfirðinga


Staðarvörður á Víðimýri

Menntun: vélvirki

Einar Örn Einarsson leiðbeinandi
Einarína Einarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Einarína Einarsdóttir
Eiríkur Frímann Arnarson Húsvörður / tölvuumsjón / smíðakennari Grunnskólinn austan Vatna
Eiríkur Frímann Arnarson
Eiríkur Pétursson Smiður Þjónustumiðstöð
Elin Ros Sverrisdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli - Árvist
Elin Ros Sverrisdóttir
Elílsabet Eir Steinbjörnsdóttir Sumarstarfsmaður Grundartún - Hvammstanga
Elín Anna Skúladóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Elín Berglind Guðmundsdóttir Deildarstjóri Hlíð Leikskólinn Ársalir
Elín Berglind Guðmundsdóttir

Elín Kristín Jóhannesdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Elín Petra Guðbrandsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Elísabet Haraldsdóttir Leiðbeinandi Klettur Leikskólinn Ársalir
Elísabet Þóra Alfsdóttir Matráður Leikskólinn Birkilundur
Elma Hrönn Þorleifsdóttir Matráður yngra stig Leikskólinn Ársalir
Elsa Lind Jónsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Elvar Örn Hermannsson Tækjamaður Garðyrkjudeild
Erla Guðrún Hjartardóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímadvöl
Erla Kjartansdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Erla Kjartansdóttir
Erla Sigríður Halldórsdóttir Verkamaður Garðyrkjudeild
Erla Valgarðsdóttir Bókari Ráðhús
Erla Valgarðsdóttir
Erna Nielsen Í leyfi Leikskólinn Ársalir
Erna Nielsen

Eva Dögg Sigurðardóttir Leiðbeinandi á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Eygló Gunnlaugsdóttir B.sc. í búvísindum Lón Leikskólinn Ársalir
Eygló Gunnlaugsdóttir

Eyjólfur Guðmundsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Eyrún Berta Guðmundsdóttir Leikskólakennari Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Eyrún Berta Guðmundsdóttir
Eyrún Sævarsdóttir Verkefnastjóri - í orlofi Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Fanney Friðriksdóttir Leikskólaliði á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Fanney Friðriksdóttir
Finnur Karl Björnsson Afleysing Skúlabraut - Blönduósi
Friða Björg Jónsdóttir Afleysing Grundartún - Hvammstanga
Gestur Sigurjónsson Í leyfi Árskóli
Gestur Sigurjónsson
Gígja Rafnsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Gréta Dröfn Jónsdóttir Matráður Grunnskólinn austan Vatna
Gréta Dröfn Jónsdóttir
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir Félagsmálastjóri Ráðhús
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir
Gudbrandur Ægir Ásbjörnsson Grunnskólakennari Árskóli
Gudbrandur Ægir Ásbjörnsson
Guðberg Ellert Haraldsson Þroskaþjálfi Fellstún
Guðbjörg Elsa Helgadóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Guðbjörg Elsa Helgadóttir
Guðbjörg Steinunn Sigfúsdóttir Deildarstjóri á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur

Viðtalstími á föstudögum kl 14:00-15:00.

Guðbjörg Særún Björnsdóttir Matráður Grunnskólinn austan Vatna
Guðbjörg Særún Björnsdóttir
Guðbrandur J. Guðbrandsson Tónlistarkennari
Guðjón Örn Jóhannsson Grunnskólakennari Árskóli
Guðmunda Magnúsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Guðmundur Heiðar Jensson Grunnskólakennari Árskóli
Guðmundur Heiðar Jensson
Guðmundur Magnússon húsvörður
Guðmundur Rúnar Guðmundsson Varðstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Guðmundur Rúnar Guðmundsson
Guðmundur Þór Guðmundsson Umsjónarmaður eignasjóðs Þjónustumiðstöð
Guðmundur Þór Guðmundsson
Guðný H. Axelsdóttir Skrifstofa Skagafjarðarveitur
Guðný H. Axelsdóttir
Guðný Sif Gunnarsdóttir Frístundaleiðbeinandi Hús Frítímans
Guðríður H. Tryggvadóttir Í leyfi. Leikskólinn Ársalir
Guðríður H. Tryggvadóttir

Guðrún Anna Númadóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Guðrún Brynja Guðsteinsdóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Guðrún Eyhildur Árnadóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Guðrún Eyhildur Árnadóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Guðrún Guðmundsdóttir Sjúkraliði Grundartún - Hvammstanga
Guðrún Halldórsdóttir Leiðbeinandi Hlíð Leikskólinn Ársalir
Guðrún Halldórsdóttir
Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Forstöðumaður Skammtímadvöl
Guðrún Hanna Kristjánsdóttir
Guðrún Ingólfsdóttir Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Guðrún Ingólfsdóttir

Guðrún Kristmundsdóttir Skjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Guðrún Ólafsdóttir Leiðbeinandi á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Guðrún Ósk Níelsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Gunnar Björn Rögnvaldsson Verkefnastjóri Skagafjarðarveitur
Gunnar Björn Rögnvaldsson
Gunnlaug Kjartansdóttir Matráður Skúlabraut - Blönduósi
Guttormur Hrafn Stefánsson skólaliði - frístund
Gústav Bentsson Jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Gústav Bentsson
Gyða Mjöll Níelsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Gyða Mjöll Níelsdóttir
Hafdís Arnardóttir starfsmaður í stuðningi
Hafdís Edda Stefánsdóttir skólaliði
Hafdís Einarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Hafdís Einarsdóttir
Hafdís Guðlaug Skúladóttir kennari
Hafdís Óskarsdóttir Skólaliði Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Hafdís Óskarsdóttir
Halla Guðbjörg Þorsteinsdóttir Félagsliði á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Halla Tómasdóttir Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Halldóra Björk Pálmarsdóttir Deildarstjóri Laut Leikskólinn Ársalir
Halldóra Björk Pálmarsdóttir

Hallfríður Sverrisdóttir Aðstoðarskólastjóri / deildarstjóri miðstigs Árskóli
Hallfríður Sverrisdóttir
Hanna Björg Hauksdóttir Leikskólaliði á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Hanna Björg Hauksdóttir
Hanna Dóra Björnsdóttir skólastjóri
Hanna Dóra Björnsdóttir
Hanna María Gylfadóttir B.A. í mannfræði, Lækur Leikskólinn Ársalir
Hanna María Gylfadóttir

Hanna Þrúður Þórðardóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Hákon Freyr Gíslason Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Hákon Freyr Gíslason
Heba Guðmundsdóttir Verkefnastjóri Ráðhús
Heiða Rós Eyjólfsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Helga Björk Gunnlaugsdóttir Garðyrkjustjóri Garðyrkjudeild
Helga Björk Gunnlaugsdóttir
Helga Harðardóttir Kennsluráðgjafi/verkefnastjóri Ráðhús
Helga Jóna Kristmundsdóttir Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Helga Jóna Kristmundsdóttir
Helga Kristín Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Helga Kristín Sigurðardóttir
Helga Rós Sigfúsdóttir kennari - námsráðgjafi
Helga Sif Óladóttir Hús frítímans
Helga Sif Óladóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Helga Sigurðardóttir kennari
Helga Sigurrós Bergsdóttir Launafulltrúi og stjórnsýsluritari Ráðhús
Helga Sigurrós Bergsdóttir
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir starfsmaður í stuðningi
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Helga Þórey Ingadóttir Sundlaugarvörður Sundlaug Hofsósi
Helgi Páll Gíslason Afleysing Skúlabraut - Blönduósi
Hera Sigrún Ásbjarnardóttir Leiðbeinandi Höfði Leikskólinn Ársalir
Herdís Gunnlaugsdóttir Bókavörður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Herdís Jónsdóttir Leikskólakennari Lón Leikskólinn Ársalir
Herdís Jónsdóttir

Herdís Sæmundardóttir Sviðsstjóri, Fjölskyldusvið Ráðhús
Herdís Sæmundardóttir
Hildur Haraldsdóttir Leikskólakennari Lind Leikskólinn Ársalir
Hildur Haraldsdóttir

Hilmar Örn Þorsteinsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Hjördís Inga Ingimarsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Hjördís R Gunnarsdóttir Bókavörður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Hlíf Sumarrós Hreinsdóttir Leikskólakennari Laut Leikskólinn Ársalir
Hlíf Sumarrós Hreinsdóttir

Hlynur Örn Sigmundsson Deildarstjóri Kleifatún
Hólmfríður D. Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Hólmfríður D. Guðmundsdóttir
Hrafnhildur Björnsdóttir Sumarstarfsmaður Garðyrkjudeild
Hrafnhildur Guðjónsdóttir Félagsráðgjafi Ráðhús
Hrafnhildur Guðjónsdóttir
Hrafnhildur Kristín Jóhannsdóttir Sumarstarfsmaður Grundartún - Hvammstanga
Hrefna Gerður Björnsdóttir Mannauðsstjóri Ráðhús
Hrefna Gerður Björnsdóttir
Hreiðar Örn Steinþórsson Varðstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Hreiðar Örn Steinþórsson
Hrund Malín Þorgeirsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Hrund Malín Þorgeirsdóttir
Hrönn Birgisdóttir Safnvörður Byggðasafn Skagfirðinga

Leiðsögumaður

Hrönn Pétursdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Hugrún Líf Magnúsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Hulda Sigurðardóttir Skólaliði Árskóli
Hulda Sigurðardóttir
Inga Huld Þórðardóttir Talmeinafræðingur Ráðhús
Inga Huld Þórðardóttir
Inga Jóna Sigmundsdóttir Leiðbeinandi Lind Leikskólinn Ársalir
Inga Jóna Sigmundsdóttir

Inga Katrín D. Magnúsdóttir Verkefnisstjóri Byggðasafn Skagfirðinga
Inga Lára Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Inga Lára Sigurðardóttir
Inga Rósa Sigurjónsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Inga Rósa Sigurjónsdóttir
Inga Rut Ómarsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Grundartún - Hvammstanga
Inga Rún Ólafsdóttir B.Ed í kennslufræðum Lón Leikskólinn Ársalir
Inga Rún Ólafsdóttir
Ingibjörg R. Ragnarsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Ingibjörg R. Ragnarsdóttir
Ingibjörg Skarphéðinsdóttir Leiðbeinandi á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Ingiríður Kristín Reynisdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Ingrid Carolina Linder (Tullan) Skólaliði / Ræsting Grunnskólinn austan Vatna
Ingvar Gýgjar Sigurðarson Verkstjóri Sauðárkróki Þjónustumiðstöð
Ingvar Gýgjar Sigurðarson
Ingvar Páll Ingvarsson Tæknifræðingur Þjónustumiðstöð
Ingvar Páll Ingvarsson
Ingvi Hrannar Ómarsson Í leyfi Árskóli
Íris Björk Marteinsdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli - Árvist
Íris Björk Marteinsdóttir
Íris Jónsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Íris Olga Lúðvíksdóttir kennari
Jakob R. Jóhannsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Jóhann Bjarnason Skólastjóri Grunnskólinn austan Vatna
Jóhann Bjarnason
Jóhanna Ingimarsdóttir Leiðbeinandi Klettur Leikskólinn Ársalir
Jóhanna Ingimarsdóttir

Jóhanna Sigurðardóttir Leiðbeinanadi á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur

afleysing í eldhúsi

Jóhanna Sigurlaug Eiríksdóttir Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Jóhanna Sveinbjörg Traustadóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Jóhanna Sveinbjörg Traustadóttir
Jóhanna Vordís Rúnarsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Jón Hallur Birkisson Verkamaður Garðyrkjudeild
Jón Hörður Elíasson Stuðningsfulltrúi Árskóli
Jón Ingi Björgvinsson Forstöðumaður heimilis f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Jón Júlíusson Hús frítímans
Jón Júlíusson
Jón Kristinn Skúlason Stuðningsfulltrúi / starfsmaður Árvistar Árskóli
Jón Páll Júlíusson Húsvörður Íþróttahús Sauðárkróki
Jón Ragnar Gíslason Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Jón Sigurmundsson Sérfræðingur á fjölskyldusviði Ráðhús
Jónína G. Gunnarsdóttir Forstöðumaður Iðja
Jónína G. Gunnarsdóttir
Jónína Pálmarsdóttir Leiðbeinandi Hlíð Leikskólinn Ársalir
Jónína Pálmarsdóttir

Jutdith Bischof Leyfi Skammtímadvöl
Júlía Linda Sverrisdóttir Skólaliði / Ræsting Grunnskólinn austan Vatna
Júlía Ósk Gestsdóttir Leiðbeinandi Þúfa Leikskólinn Ársalir
Júlía Ósk Gestsdóttir
Júlía Þórunn Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Júlíana Alda Óskarsdóttir Í leyfi Leikskólinn Ársalir
Júlíana Alda Óskarsdóttir

Kamkong Chotnok (Noy) Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Katharina Sommermeier Stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Katrín Ingólfsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Katrín M. Jónsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Katrín M. Jónsdóttir
Kári Marísson Húsvörður Árskóli
Kolbrún Dögg Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Kolbrún Dögg Sigurðardóttir
Kolbrún Marvia Passaro Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Kolbrún Marvia Passaro
Kolbrún Marvia Passaro Grunnskólakennari Árskóli
Kolbrún Marvia Passaro
Kolbrún Þórðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Kolbrún Þórðardóttir
Konráð Freyr Sigurðsson Hús frítímans
Konráð Freyr Sigurðsson
Kristbjörg Kemp Deildarstjóri unglingastigs Árskóli
Kristín Bjarnadóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Kristín Bjarnadóttir
Kristín Brynja Ármannsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímadvöl
Kristín Brynja Ármannsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Kristín Guðbjörg Snæland Grunnskólakennari Árskóli
Kristín Guðbjörg Snæland
Kristín Halla Bergsdóttir Tónlistarkennari
Kristín Halla Eiríksdóttir B.ed í leikskólakennslufræðum Höfði Leikskólinn Ársalir
Kristín Halla Eiríksdóttir
Kristín Hanna Ásbjörnsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Kristín Jónsdóttir Matráður Árskóli
Kristín Jónsdóttir
Kristín Jónsdóttir Skjalastjóri Ráðhús
Kristín Jónsdóttir
Kristín Sigurrós Einarsdóttir Skjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Kristjana B Frímannsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Kristján E Björnsson Iðnaðarmaður verkstæði Skagafjarðarveitur
Kristján E Björnsson
Kristján F. Valgarðsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímadvöl
Kristján Jónsson Húsvörður Íþróttahús Sauðárkróki
Kristján R. Kristjánsson Tónlistarkennari
Kristvina Gísladóttir kennari
Laufey Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Laufey Guðmundsdóttir
Laufey Harpa Halldórsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Lára Gunndís Magnúsdóttir aðstoðarskólastjóri
Lára Gunndís Magnúsdóttir
Lilja Dóra Bjarnadóttir Frístundaleiðbeinandi Hús Frítímans
Lilja Magnea Jónsdóttir Deildarstjóri Lind Leikskólinn Ársalir
Lilja Magnea Jónsdóttir

Linda Björk Bjarkadóttir Leiðbeinandi Höfði Leikskólinn Ársalir
Linda Björnsdóttir Deildarstjóri á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Linda Björnsdóttir

Viðtalstími á föstudögum kl 9:00-10:00.

Linda Gunnarsdóttir skólaliði - forstöðumaður frístundar
Lovísa Heiðrún Hlynsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Lovísa Sveinsdóttir skólaliði
Lydía Ósk Jónasdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Lydía Ósk Jónasdóttir
Madara Sudare Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Madara Sudare Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Magnús H Hinriksson Flokkstjóri / verkstjóri Skagafjarðarveitur
Magnús H Hinriksson
Margeir Friðriksson Sviðsstjóri, Stjórnsýslu- og fjármálasvið Ráðhús
Margeir Friðriksson
Margrét Aðalsteinsdóttir Skólahjúkrunarfræðingur Árskóli
Margrét Guðbrandsdóttir skólaritari
Margrét Sigmundsdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli - Árvist
Margrét Sigmundsdóttir
María Dögg Jóhannesdóttir Sumarstarfsmaður Garðyrkjudeild
María Einarsdóttir Iðjuþjálfi Iðja
María Gréta Ólafsdóttir Ritari Leikskólinn Ársalir
María Jóna Jónasdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Maríanna Eva Ragnarsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Marta Karen Vilbergsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Óðinn Már Kristjánsson Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Ólafía Erla Guðmundsdóttir Aðstoð í eldhúsi Ráðhús
Ólafur Atli Sindrason kennari
Ólafur Eggertsson Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Ólafur Karlsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Freyjugata
Ólafur Torfason Hús frítímans
Ólafur Torfason
Ólafur Torfason Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Ólafur Torfason Starfsmaður íþróttamannvirkis Íþróttahús Sauðárkróki
Ólinga Björnsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Ólinga Björnsdóttir
Ólöf Arna Pétursdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Ólöf Arna Pétursdóttir
Ólöf Hartmannsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Ólöf Jóhannesdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Grundartún - Hvammstanga
Ólöf Jósepsdóttir Deildarstjóri Klettur Leikskólinn Ársalir
Ólöf Jósepsdóttir

Ólöf Svandís Árnadóttir Skólaliði Árskóli
Ósk Bjarnadóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Óskar G. Björnsson Skólastjóri Árskóli
Pálína Hildur Sigurðardóttir Leikskólakennari/stuðningur Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Pálmi Jónsson Yfirhafnsögumaður/Hafnarvörður Skagafjarðarhafnir
Petra Jörgensdóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Ragna Fanney Gunnarsdóttir Deildarstjóri Árvistar Árskóli - Árvist
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir Verkefnisstjóri námsaðlögunar Leikskólinn Ársalir
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir

Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir Ráðgjafarþroskaþjálfi í málefnum fatlaðra barna Ráðhús
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir
Ragnheiður Halldórsdóttir Skjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Ragnheiður Lára Brynjólfsdóttir afleysingakennari Leikskólinn Birkilundur
Ragnheiður M Rögnvaldsdóttir Forstöðuþroskaþjálfi Kleifatún
Ragnheiður M Rögnvaldsdóttir
Ragnheiður Matthíasdóttir Deildarstjóri yngsta stigs Árskóli
Ragnheiður Matthíasdóttir
Ragnheiður Ósk Jónsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Ragnheiður Sövik kennari á skólabókasafni
Ragnhildur Þórðardóttir Starfsmaður í mötuneyti/Árvist Árskóli
Ragnhildur Þórðardóttir
Rakel Ýr Jakobsdóttir Leiðbeinandi Lón Leikskólinn Ársalir
Rakel Ýr Jakobsdóttir

Ramona Dumitrita Colinsniuc Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Regína Jóhannesdóttir Leiðbeinandi á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Regína Jóna Gunnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Regína Jóna Gunnarsdóttir
Rikke Busk skólaliði
Róar Örn Hjaltason Umsjónarmaður verkstæðis Þjónustumiðstöð
Róbert Jón Brennan Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Freyjugata
Róbert Steinn Haraldsson Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Rósa Eggertsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Rósa Mary Þorsteinsdóttir Námsaðlögun Leikskólinn Ársalir
Rósa Mary Þorsteinsdóttir

Rúnar Gíslason Jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Rúnar Gíslason
Rúnar Guðmundsson Skipulagsfulltrúi Ráðhús
Rúnar Páll D. Hreinsson Sundlaugarvörður Sundlaug Hofsósi
Rögnvaldur S. Valbergsson Tónlistarkennari
S. Ragna Hansen Sundlaugarvörður Sundlaug Sauðárkróki
Sabine Karssen Frístundaleiðbeinandi Hús Frítímans
Safn- og staðarverðir Safn- og staðarverðir í Glaumbæ Byggðasafn Skagfirðinga

Þessi eru safn- og staðarverðir  2018: Hrönn Birgisdóttir og Ylfa Leifsdóttir. 

Sandra Guðný Víðisdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli - Árvist
Sandra Guðný Víðisdóttir
Sandra Halldórsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Sara Gísladóttir kennari
Sara María Ásgeirsdóttir starfsmaður í mötuneyti
Sara Regína Valdimarsdóttir í leyfi - deildarstjóri stoðþjónustu
Selma Barðdal Reynisdóttir Fræðslustjóri Ráðhús
Selma Barðdal Reynisdóttir
Selma Björt Magnúsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Selma Guðjónsdóttir Leikskólaliði á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Selma Guðjónsdóttir
Sif Káradóttir í leyfi - þroskaþjálfi
Sigfríður Jódís Halldórsdóttir matreiðslumaður
Sigfús Ingi Sigfússon Sveitarstjóri Ráðhús
Sigfús Ingi Sigfússon
Sigfús Ólafur Guðmundsson Verkefnastjóri, atv. og menningarmál Ráðhús
Sigmar Ingi Njálsson Sumarstarfsmaður Skúlabraut - Blönduósi
Sigríður Elísabet Snorradóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímadvöl
Sigríður Halldóra Sveinsdóttir Leikskólakennari Klettur Leikskólinn Ársalir
Sigríður Halldóra Sveinsdóttir

Sigríður Helgadóttir Deildarstjóri á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Sigríður Helgadóttir

Viðtalstími mánudaga kl 9:00-10:00

Sigríður Inga Viggósdóttir Verkefnastjóri Hús Frítímans
Sigríður Ingólfsdóttir Innheimtu- og þjónustufulltrúi Ráðhús
Sigríður Ingólfsdóttir
Sigríður Jensdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigríður Jensdóttir
Sigríður K. Stefánsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Sigríður Lára Haraldsdóttir Námsráðgjafi Grunnskólinn austan Vatna
Sigríður Margrét Ingimarsdóttir Þroskaþjálfi Árskóli
Sigríður Ólafsdóttir Leikskólaliði í Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Sigríður Ólafsdóttir
Sigríður Stefánsdóttir Leikskólakennari Árskóli
Sigríður Stefánsdóttir
Sigrún Alda Sighvats Deildarstjóri launadeildar Ráðhús
Sigrún Alda Sighvats
Sigrún Andrea Gunnarsdóttir Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Sigrún Baldursdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli - Árvist
Sigrún Benediktsdóttir kennari
Sigrún Björg Gylfadóttir starfsmaður í stuðningi
Sigrún Elísa Loftsdóttir Sumarstarfsmaður Garðyrkjudeild
Sigrún Hrönn Pálmadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigrún Hrönn Pálmadóttir
Sigrún Líndal Þrastardóttir Iðjuþjálfi - Ráðgjöf Blönduós
Sigrún Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigurbjörg Rögnvaldsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Sigurbjörn Árnason Húsvörður - í leyfi Íþróttahús Sauðárkróki
Sigurður Arnar Björnsson Grunnskólakennari Árskóli
Sigurður Arnar Björnsson
Sigurður Ingvarsson Starfsmaður tæknideildar Ráðhús
Sigurður Ingvarsson
Sigurður Jónsson Grunnskólakennari Árskóli
Sigurður Jónsson
Sigurlaug Guðmannsdóttir Sjúkraliði Iðja
Sigurlaug Guðmundsdóttir Sundlaugarvörður Sundlaug Hofsósi
Sigurlaug K. Konráðsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigurlaug Kristín Eymundsdóttir Matráður/leiðbeinandi Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Sigurlaug Rún Brynleifsdóttir Deildarstjóri Grunnskólinn austan Vatna
Sigurlaug Rún Brynleifsdóttir
Sigurlaug Sævarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigurlaug Sævarsdóttir
Sigurlína Hrönn Einarsdóttir íþróttakennari
Sigþrúður Jóna Harðardóttir Ráðgjafarþroskaþjálfi í málefnum fullorðinna fatlaðra Ráðhús
Sigþrúður Jóna Harðardóttir
Sigþrúður Jóna Harðardóttir Þroskaþjálfi Freyjugata
Silja Rún Friðriksdóttir Hús frítímans
Silja Rún Friðriksdóttir Frístundaleiðbeinandi Hús Frítímans
Sirrý Sif Sigurlaugardóttir Félagsráðgjafi Ráðhús
Sirrý Sif Sigurlaugardóttir
Sísí Steindórsdóttir Ritari í afgreiðslu Ráðhús
Sísí Steindórsdóttir
Sjöfn Finnsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Solveig Pétursdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Solveig Pétursdóttir
Sonja Mannhardt Leyfi Fellstún
Sonja Mjöll Eðvaldsdóttir Sumarstarfsmaður Grundartún - Hvammstanga
Sonja Sif Sigurðardóttir Skólaritari Árskóli
Sonja Sif Sigurðardóttir
Sólborg Una Pálsdóttir Héraðsskjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Sólrún Jóna Ásgeirsdóttir starfsmaður í stuðningi
Sólveig Arna Ingólfsdóttir Aðstoðarleikskólastjóri Ársala Leikskólinn Ársalir
Sólveig Arna Ingólfsdóttir

Sólveig Jónasdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sólveig Rögnvaldsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Sólveig Rögnvaldsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Freyjugata
Sólveig Sigurðardóttir Skólaliði Árskóli
Sólveig Sigurðardóttir
Stefanía Sif Traustadóttir Forstöðumaður Dagdvöl aldraðra
Stefanía Sif Traustadóttir
Stefán Freyr Stefánsson Verkstjóri upplýsingaöryggis og vinnuverndar Ráðhús
Stefán R. Gíslason Aðstoðarskólastjóri
Steinn Leó Sveinsson Sviðsstjóri, Veitu- og framkvæmdasvið Þjónustumiðstöð
Steinn Leó Sveinsson

Umhverfis og tæknisvið

Steinn Leó Sveinsson Sviðstjóri Veitu- og framkvæmdasviðs Skagafjarðarveitur
Steinunn Anna Steingrímsdóttir Afleysing Skúlabraut - Blönduósi
Steinunn Arndís Auðunsdóttir Í leyfi Leikskólinn Ársalir
Steinunn Arndís Auðunsdóttir

Steinunn Arnljótsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Birkilundur
Steinunn Arnljótsdóttir
Steinunn Árnadóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Steinunn Hulda Hjálmarsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Steinunn Valdís Jónsdóttir Sundlaugarvörður - vaktstjóri Sundlaug Sauðárkróki
Svanhildur Jóhannesdóttir Skólaliði Árskóli
Svava María Ögmundsdóttir Starfsm. dagdvöl og félagsst. aldraðra Dagdvöl aldraðra
Svavar Atli Birgisson Slökkviliðsstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Svavar Atli Birgisson
Svavar Viktorsson Grunnskólakennari Árskóli
Svavar Viktorsson
Sveinbjörg Þ. Ragnarsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Sveinn Sigurbjörnsson Skólastjóri
Sylvía Dögg Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sylvía Dögg Gunnarsdóttir
Sæunn Kristín Jakobsdóttir Leiðbeinandi Lækur Leikskólinn Ársalir
Sæunn Kristín Jakobsdóttir

Thomas Randal Higgerson Tónlistarkennari
Trostan Agnarsson kennari
U. Guðný Björnsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Unnur Erla Sveinbjörnsdóttir kennari
Unnur Fjóla Heiðarsdóttir Ritari/bókari Ráðhús
Vala Bára Valsdóttir Leikskólakennari Árskóli
Vala Bára Valsdóttir
Vala Björk Óladóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skúlabraut - Blönduósi
Vala Kristín Ófeigsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Vala Kristín Ófeigsdóttir
Valbjörg Pálmarsdóttir Deildarstjóri Þúfa Leikskólinn Ársalir
Valbjörg Pálmarsdóttir

Valur Valsson Verkefnastjóri Skagafjarðarveitur
Valur Valsson
Vilhjálmur Breki Ingólfsson Sumarstarfsmaður Garðyrkjudeild
Vilhjálmur Ingi Sigurðarson Tónlistarkennari
Wioleta Zelek Leiðbeinandi Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Ylfa Leifsdóttir Safnvörður Byggðasafn Skagfirðinga

Nemi í búsvísindum í Landbúnaðarháskóla Íslands.

Þ. Elenóra Jónsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þorbjörg Jónína Þorfinnsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Þorbjörg Sandra Magnúsdóttir Náms- og starfsráðgjafi Árskóli
Þorfinna Lydía Jósafatsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þorlákur Snær Helgason Varaslökkviliðsstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Þorvaldur Gröndal Frístundastjóri Ráðhús
Þorvaldur Gröndal
Þorvaldur Gröndal Forstöðumaður Hús frítímans
Þorvaldur Gröndal

Þorvaldur er forstöðumaður frístunda- og forvarnamála í Sveitarfélaginu Skagafirði. Þorvaldur kemur úr Breiðholti og því öllu vanur!

Þóranna Guðrún Óskarsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Þóranna Másdóttir Sumarstarfsmaður Freyjugata
Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir Leiðbeinandi Skógar Leikskólinn Ársalir
Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir
Þórdís Eva Einarsdóttir Sumarstarfsmaður Skúlabraut - Blönduósi
Þórdís Friðbjörnsdóttir Forstöðumaður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Þórdís Sif Þórisdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Þórdís Sif Þórisdóttir
Þórdís Stella Jónsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Skammtímadvöl
Þórdís Stella Jónsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Þórey Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þórey Gunnarsdóttir
Þórey S Karelsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Fellstún
Þórey Sigurjóna Karelsdóttir Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Kleifatún
Þórunn Eyjólfsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Þórunn Eyjólfsdóttir
Þórunn Ingvadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þórunn Ingvadóttir
Þórunn Katrín Björgvinsdóttir Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Þórunn Katrín Björgvinsdóttir

Þyrey Hlífarsdóttir kennari
Örn Friðhólm Sigurðsson Starfsmaður á heimili f. fatlað fólk Freyjugata