Nafn Starfsheiti Vinnustaður
Aðalbjörg Hallmundsdóttir Í leyfi - Félagsráðgjafi Ráðhús
Aðalbjörg Hallmundsdóttir

Ársleyfi

Aðalbjörg J. Valbergsdóttir Starfsmaður Skammtímavistun
Aðalbjörg Þ. Sigfúsdóttir Starfsmaður í Dagdvöl aldraðra Dagdvöl aldraðra
Aðalbjörg Þorgrímsdóttir Deildarstjóri Skógar Leikskólinn Ársalir
Aðalbjörg Þorgrímsdóttir

Alex Már Sigurbjörnsson Verkamaður Skagafjarðarveitur
Alfreð Guðmundsson Grunnskólakennari Árskóli
Alfreð Guðmundsson
Amalía Árnadóttir Starfsmaður í mötuneyti Varmahlíðarskóli
Amalía Árnadóttir
Aníta Lind Elvarsdóttir Leiðbeinandi Lind Leikskólinn Ársalir
Aníta Lind Elvarsdóttir

Aníta Ómarsdóttir Matráður Leikskólinn Birkilundur
Aníta Ómarsdóttir
Anna Árnína Stefánsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Tröllaborg
Anna Árnína Stefánsdóttir
Anna Björk Arnardóttir Bókavörður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Anna Gréta Engels Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Blönduós
Anna Jóna Guðmundsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Ársalir
Anna Jóna Guðmundsdóttir

Anna Karítas Ingvarsdóttir Bókari Ráðhús
Anna Karítas Ingvarsdóttir
Anna Katarzynja Matráður Eldra stig Leikskólinn Ársalir
Anna Katarzynja

Anna María Guðmundsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar
Anna María Gunnarsdóttir Deildarstjóri Lækur Leikskólinn Ársalir
Anna María Gunnarsdóttir

Anna Steinunn Friðriksdóttir Deildarstjóri sérkennslu Árskóli
Anna Steinunn Friðriksdóttir
Arna Björk Árnadóttir Leiðbeinandi afleysing Leikskólinn Ársalir
Arna Björk Árnadóttir

Arnfríður Arnardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Arnfríður Arnardóttir
Arnþrúður Heimisdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Arnþrúður Heimisdóttir
Auður Björk Birgisdóttir Sundlaugarvörður, Hofsósi Sundlaugar og íþróttamannvirki
Auður Inga Ingimarsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Kleifatún
Ágúst Brynjar Eiðsson Verkamaður Þjónustumiðstöð
Álfhildur Leifsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Árni Egilsson Skrifstofa Skagafjarðarveitur
Ásbjörg Valgarðsdóttir Leikskólasérkennari Laut/Leikskólakennari Skógar Leikskólinn Ársalir
Ásbjörg Valgarðsdóttir

Ásdís Garðarsdóttir Skólaliði og stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Ásdís Garðarsdóttir
Áslaug María Óskarsdóttir Þroskaþjálfi í málefnum fatlaðra Skammtímavistun
Ásmundur Óskar Einarsson Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Blönduós
Ásrún Leósdóttir Deildarstjóri Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Ásrún Leósdóttir

Leikskólakennari

Ásta Aldís Búadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Ásta Aldís Búadóttir
Ásta Björg Pálmadóttir Sveitarstjóri Ráðhús
Ásta Björg Pálmadóttir
Ásta Hallfríður Valsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Ásta Ólöf Jónsdóttir Aðalbókari Ráðhús
Ásta Ólöf Jónsdóttir
Benjamín Jóhannes Vilbergsson Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Benjamín Jóhannes Vilbergsson
Berglind Róbertsdóttir safnvörður Byggðasafn Skagfirðinga
Bergmann Guðmundsson Grunnskólakennari Árskóli
Bergmann Guðmundsson
Bertína Guðrún Rodrigues Sérfræðingur, Fjölskyldusvið Ráðhús
Bertína Guðrún Rodrigues
Birgir Jónsson Félagsleg liðveisla Liðveisla
Birgir Jónsson Bókavörður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Birgitta Pálsdóttir Deildarstjóri Laut Leikskólinn Ársalir
Birgitta Pálsdóttir

Birgitta Sveinsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Birgitta Sveinsdóttir

Umsjónarkennari 2. og 3. bekkjar

Bjarki Már Árnason Aðstoðarskólastjóri Grunnskólinn austan Vatna
Bjarki Már Árnason
Bjarki Þór Svavarsson jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Bjarnfríður Hjartardóttir Leikskólakennari Hlíð Leikskólinn Ársalir
Bjarnfríður Hjartardóttir

Bjarni Helgi Ragnarsson Starfsmaður, skíðasvæði í Tindastól Sundlaugar og íþróttamannvirki
Björgvin Hafþór Ríkharðsson Stuðningsfulltrúi Árskóli
Björn Ottósson Í leyfi - Húsvörður, íþróttahús Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Björn Sigurðsson Stuðningsfulltrúi Árskóli
Björn Sigurðsson
Bogdís Una Hermannsdóttir Ræsting og leiðbeinandi á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Bryndís Bjarnadóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Bryndís Bjarnadóttir

Kennir heimilisfræði

Bryndís Lilja Hallsdóttir Verkefnastjóri Ráðhús
Bryndís Lilja Hallsdóttir
Bryndís Óladóttir Matráður Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Bryndís Óladóttir
Bryndís Rut Haraldsdóttir Verkamaður Þjónustumiðstöð
Bryndís Zoëga Verkefnisstjóri Byggðasafn Skagfirðinga
Bryndís Zoëga

Sérfæðingur, verkefnisstjóri Fornverkaskólans / Project manager

Menntun: Landfræðingur / B.Sc geography

Brynhildur Bjarkadóttir Matráður Grunnskólinn austan Vatna
Brynhildur Bjarkadóttir
Brynhildur Jóhannsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Brynhildur Jóhannsdóttir
Bylgja Finnsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Bylgja Finnsdóttir
Christine Hellwig Deildarstjóri Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Christine Hellwig

Leikskólakennari

Dagbjört Henný Ívarsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Blönduós
Dagbjört Rós Hermundsdóttir Deildarstjóri Höfði Leikskólinn Ársalir
Dagbjört Rós Hermundsdóttir

Dagný Huld Gunnarsdóttir Í fæðingarorlofi Leikskólinn Ársalir
Dagný Huld Gunnarsdóttir

Dagur Magnússon Myndaskráning Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Dagur Þór Baldvinsson Yfirhafnarvörður Skagafjarðarhafnir
Daníel B. Helgason Hafnarvörður / Verndarfulltrúi Skagafjarðarhafnir
Díana Dögg Hreinsdóttir Starfsmaður, íþróttahús Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Edda Eiríka Haraldsdóttir Forstöðumaður Sambýli - Fellstúni
Edda Eiríka Haraldsdóttir
Edda Inga McKee Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Edda Lúðvíksdóttir Skólaliði Árskóli
Edda Lúðvíksdóttir
Edda María Valgarðsdóttir Skólaliði Árskóli
Edda Þorbergsdóttir Afleysing Leikskólinn Ársalir
Edda Þorbergsdóttir

Efemía Björnsdóttir Bókari Ráðhús
Efemía Björnsdóttir
Egill Þór Sigurgeirsson Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Blönduós
Einar Andri Gíslason Byggingafræðingur Ráðhús
Einar Andri Gíslason
Einar Viggó Viggósson Sundlaugarvörður, Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Einar Viggó Viggósson Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Einar Viggó Viggósson
Einar Þorvaldsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Gítar.

Einar Örn Einarsson Staðarvörður Víðimýri Byggðasafn Skagfirðinga


Staðarvörður á Víðimýri

Menntun: vélvirki

Einar Örn Einarsson Vélsmíðakennari Varmahlíðarskóli
Einar Örn Einarsson
Einarína Einarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Einarína Einarsdóttir
Eiríkur Frímann Arnarson Húsvörður / tölvuumsjón / smíðakennari Grunnskólinn austan Vatna
Eiríkur Frímann Arnarson
Eiríkur Pétursson Smiður Þjónustumiðstöð
Elín Berglind Guðmundsdóttir Deildarstjóri Hlíð Leikskólinn Ársalir
Elín Berglind Guðmundsdóttir

Elín Kristín Jóhannesdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Elísabet Hrönn Pálmadóttir Forstöðumaður Dagdvöl aldraðra
Elísabet Hrönn Pálmadóttir
Ellinore Andersson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

 fiðla, lágfiðla.

Elsa Lind Jónsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Elsa Stefánsdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Elsa Stefánsdóttir
Erla Guðrún Hjartardóttir Í leyfi Skammtímavistun
Erla Kjartansdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Erla Kjartansdóttir
Erla Sigríður Halldórsdóttir Verkamaður Garðyrkjudeild
Erla Valgarðsdóttir Bókari Ráðhús
Erla Valgarðsdóttir
Erna Nielsen leiðbeinandi Hlíð Leikskólinn Ársalir
Erna Nielsen

Erna Ósk Björgvinsdóttir Starfsmaður íþróttamiðstöðvar Varmahlíðarskóli
Eva Dögg Sigurðardóttir Leiðbeinandi á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Eygló Gunnlaugsdóttir Leiðbeinandi Lón Leikskólinn Ársalir
Eygló Gunnlaugsdóttir

Eyjólfur Guðmundsson Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Blönduós
Eyrún Berta Guðmundsdóttir Leikskólakennari Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Eyrún Berta Guðmundsdóttir
Eyrún Sævarsdóttir BA í Uppeldis og menntunarfræði Höfði Leikskólinn Ársalir
Eyrún Sævarsdóttir

Fanney Friðriksdóttir Leikskólaliði á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Fanney Friðriksdóttir
Friðrik Þór Jónsson Starfsmaður íþróttamiðstöðvar Varmahlíðarskóli
Fríða Eyjólfsdóttir Sundlaugarvörður, Hofsós Sundlaugar og íþróttamannvirki
Gestur Sigurjónsson Grunnskólakennari Árskóli
Gestur Sigurjónsson
Gígja Rafnsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Kleifatún
Gréta Dröfn Jónsdóttir Matráður / Skólaliði / Ræsting Grunnskólinn austan Vatna
Gréta Dröfn Jónsdóttir
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir Framkvæmdastjóri málefna fatlaðs fólks Ráðhús
Gréta Sjöfn Guðmundsdóttir
Guðberg Ellert Haraldsson Þroskaþjálfi Sambýli - Fellstúni
Guðbjörg Elsa Helgadóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Guðbjörg Elsa Helgadóttir
Guðbjörg Steinunn Sigfúsdóttir Deildarstjóri á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Guðbjörg Særún Björnsdóttir Matráður Grunnskólinn austan Vatna
Guðbjörg Særún Björnsdóttir
Guðbrandur J. Guðbrandsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Blásturshljóðfæri, píanó.

Guðbrandur Ægir Ásbjörnsson Grunnskólakennari Árskóli
Guðbrandur Ægir Ásbjörnsson
Guðjón Örn Jóhannsson Grunnskólakennari Árskóli
Guðjón Örn Jóhannsson
Guðmunda Magnúsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Guðmundur Guðmundsson Klefagæsla / Húsvörður Grunnskólinn austan Vatna
Guðmundur Heiðar Jensson Grunnskólakennari Árskóli
Guðmundur Heiðar Jensson
Guðmundur Magnússon Húsvörður Varmahlíðarskóli
Guðmundur Magnússon
Guðmundur Rúnar Guðmundsson Varðstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Guðmundur Rúnar Guðmundsson
Guðmundur Þór Guðmundsson Umsjónarmaður eignasjóðs Þjónustumiðstöð
Guðmundur Þór Guðmundsson
Guðný H. Axelsdóttir Skrifstofa Skagafjarðarveitur
Guðný Kristín Loftsdóttir Starfsmaður í eldhúsi Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Guðný Zoëga Deildarstjóri, fornleifafræðingur Byggðasafn Skagfirðinga
Guðný Zoëga

Deildarstjóri Fornleifadeildar Byggðasafns Skagfirðinga / Department manager, Archaeological Department

Menntun: Fornleifa- og mannabeinafræðingur - Archaeologist/biological anthropologist

Guðríður H. Tryggvadóttir Leiðbeinandi Lón Leikskólinn Ársalir
Guðríður H. Tryggvadóttir

Guðrún Anna Númadóttir Starfsmaður í Dagdvöl aldraðra Dagdvöl aldraðra
Guðrún Eyhildur Árnadóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Guðrún Guðmundsdóttir Sjúkraliði Sambýli - Hvammstangi
Guðrún Gunnsteinsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Guðrún Hanna Kristjánsdóttir Forstöðumaður Skammtímavistun
Guðrún Hanna Kristjánsdóttir
Guðrún Helga Jónsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Guðrún Ingólfsdóttir Afleysing Leikskólinn Ársalir
Guðrún Ingólfsdóttir

Guðrún Kristmundsdóttir Ráðgjafi Ráðhús
Guðrún Kristmundsdóttir
Guðrún Olga Baldvinsdóttir Starfsmaður í Dagdvöl aldraðra Dagdvöl aldraðra
Guðrún Ólafsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Varmahlíðarskóli
Guðrún Ólafsdóttir
Guðrún Ósk Níelsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Hvammstangi
Gunnar Björn Rögnvaldsson Verkefnastjóri Skagafjarðarveitur
Gunnar M. Sandholt Félagsmálastjóri Ráðhús
Gunnar M. Sandholt
Gunnhildur Erlingsdóttir Starfsmaður á sambýli - afleysing Sambýli - Blönduós
Gústav Bentsson jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Gyða Mjöll Níelsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Gyða Mjöll Níelsdóttir
Hafdís Edda Stefánsdóttir Skólaliði Varmahlíðarskóli
Hafdís Edda Stefánsdóttir
Hafdís Einarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Hafdís Einarsdóttir
Hafdís Guðlaug Skúladóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Hafdís Guðlaug Skúladóttir

Umsjónarkennari 5. bekkjar

Hafdís Óskarsdóttir Skólaliði Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Hafdís Óskarsdóttir
Hafsteinn Harðarson Starfsmaður íþróttamiðstöðvar Varmahlíðarskóli
Hafþór Aron Tómasson Sundlaugarvörður Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Halla Guðbjörg Þorsteinsdóttir Félagsliði á sambýli Sambýli - Fellstúni
Halla Tómasdóttir Sundlaugarvörður Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Halldóra Björk Pálmarsdóttir Leikskólakennari Lind Leikskólinn Ársalir
Halldóra Björk Pálmarsdóttir

Hallfríður Sverrisdóttir Aðstoðarskólastjóri/deildarstjóri miðstigs Árskóli
Hallfríður Sverrisdóttir
Hanna Björg Hauksdóttir Leikskólaliði á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Hanna Björg Hauksdóttir
Hanna Dóra Björnsdóttir Skólastjóri Varmahlíðarskóli
Hanna Lára Hallgrímsdóttir Afleysing Leikskólinn Ársalir
Hanna Lára Hallgrímsdóttir

Hanna María Gylfadóttir Leiðbeinandi Laut Leikskólinn Ársalir
Hanna María Gylfadóttir

Hanna Þrúður Þórðardóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Harpa Eygló Arnljótsdóttir Í leyfi Heimaþjónusta
Hasna Boucham Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Heba Dögg Jónsdóttir Leikskólaliði Hlíð Leikskólinn Ársalir
Heba Dögg Jónsdóttir

Helga Björk Gunnlaugsdóttir Garðyrkjustjóri Garðyrkjudeild
Helga Björk Gunnlaugsdóttir
Helga Harðardóttir Í leyfi Árskóli
Helga Harðardóttir
Helga J. Haraldsdóttir Sjúkraliði Sambýli - Fellstúni
Helga Kristín Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Helga Rós Níelsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Hvammstangi
Helga Rós Sigfúsdóttir Námsráðgjafi Varmahlíðarskóli
Helga Rós Sigfúsdóttir

Umsjónarkennari í 10. bekk og námsráðgjafi

Helga Sigurðardóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Helga Sigurðardóttir

Umsjónarkennari 7. bekkjar

Helga Sigurrós Bergsdóttir Launafulltrúi og stjórnsýsluritari Ráðhús
Helga Sigurrós Bergsdóttir
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir Stuðningsfulltrúi Varmahlíðarskóli
Helga Þorbjörg Hjálmarsdóttir
Helgi Svanur Einarsson Í leyfi - Tækjamaður Þjónustumiðstöð
Helgi Svanur Einarsson
Helgi Torfason Matráður Eldra stig Leikskólinn Ársalir
Helgi Torfason

Henrike Wappler Yfirfélagsráðgjafi - Ráðgjöf Hvammstangi
Herdís Huld Henrýsdóttir Leiðbeinandi Klettur Leikskólinn Ársalir
Herdís Huld Henrýsdóttir

Herdís Jónsdóttir Deildarstjóri Lón Leikskólinn Ársalir
Herdís Jónsdóttir

Herdís Sæmundardóttir Sviðsstjóri, Fjölskyldusvið Ráðhús
Herdís Sæmundardóttir
Hildur Haraldsdóttir Leikskólakennari Þúfa Leikskólinn Ársalir
Hildur Haraldsdóttir

Hildur Sigríður Sigurðardóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Kleifatún
Hjördís Inga Ingimarsdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Hjördís Inga Ingimarsdóttir
Hlíf Sumarrós Hreinsdóttir Í leyfi Leikskólinn Ársalir
Hlíf Sumarrós Hreinsdóttir

Hólmfríður D. Guðmundsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Hólmfríður D. Guðmundsdóttir
Hrafnhildur Guðjónsdóttir Félagsráðgjafi Ráðhús
Hrafnhildur Guðjónsdóttir
Hrefna Gerður Björnsdóttir Mannauðsstjóri Ráðhús
Hrefna Gerður Björnsdóttir
Hreiðar Örn Steinþórsson Varðstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Hreiðar Örn Steinþórsson
Hulda Gísladóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Hulda Gísladóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Hulda Sigurðardóttir Skólaliði Árskóli
Hulda Sigurðardóttir
Indriði Þór Einarsson Sviðstjóri Veitu- og framkvæmdasviðs Skagafjarðarveitur
Indriði Þór Einarsson Sviðsstjóri, Veitu- og framkvæmdasvið Þjónustumiðstöð
Indriði Þór Einarsson

Umhverfis og tæknisvið

Inga Huld Þórðardóttir Talmeinafræðingur Ráðhús
Inga Huld Þórðardóttir
Inga Jóna Sigmundsdóttir Leiðbeinandi Lind Leikskólinn Ársalir
Inga Jóna Sigmundsdóttir

Inga Lára Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Inga Lára Sigurðardóttir
Inga Rósa Sigurjónsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Inga Rósa Sigurjónsdóttir
Ingibjörg Einarsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Ingibjörg R Ragnarsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Árskóli
Ingibjörg R Ragnarsdóttir
Ingibjörg Sigurðardóttir Ræsting Þjónustumiðstöð
Ingibjörg Sigurðardóttir Umsjón í eldhúsi Ráðhús
Ingibjörg Sigurðardóttir
Ingiríður Ásta Þórisdóttir Þroskaþjálfi - Ráðgjöf Blönduós
Ingiríður Kristín Reynisdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Hvammstangi
Ingunn Elsa Rafnsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Sambýli - Hvammstangi
Ingvar Daði Jóhannsson Baðvarsla Grunnskólinn austan Vatna
Ingvar Daði Jóhannsson
Ingvar Gýgjar Sigurðarson Þjónustumiðstöð Sauðárkróki Þjónustumiðstöð
Ingvar Gýgjar Sigurðarson
Ingvar Páll Ingvarsson Tæknifræðingur Þjónustumiðstöð
Ingvar Páll Ingvarsson
Ingvi Hrannar Ómarsson Kennsluráðgjafi í upplýsingatækni Árskóli
Ingvi Hrannar Ómarsson
Íris Jónsdóttir Skólaliði / Ræsting Grunnskólinn austan Vatna
Íris Jónsdóttir
Íris Olga Lúðvíksdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Íris Olga Lúðvíksdóttir
Kennir myndmennt, ensku í 7. - 10. bekk og val í unglingadeild
Jakob R. Jóhannsson Starfsmaður á sambýli fatlaðra Kleifatún
Jakobína Helga Hjálmarsdóttir Í leyfi Dagdvöl aldraðra
Jenny M. C. Larsson Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Jódís Jóhannesdóttir Dælustöð þrif Skagafjarðarveitur
Jóhann Bjarnason Skólastjóri Grunnskólinn austan Vatna
Jóhann Bjarnason
Jóhann Friðriksson Tölvuumsjónarmaður Árskóli
Jóhann Friðriksson
Jóhanna Ingimarsdóttir Leiðbeinandi Höfði Leikskólinn Ársalir
Jóhanna Ingimarsdóttir

Jóhanna K. Atladóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Blönduós
Jóhanna Sveinbjörg Traustadóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Jóhanna Sveinbjörg Traustadóttir
Jóhanna Þorvaldsdóttir Í leyfi Árskóli
Jóhanna Þorvaldsdóttir
Jón Ingi Björgvinsson Forstöðumaður Sambýli - Hvammstangi
Jón Kristinn Skúlason Stuðningsfulltrúi/starfsmaður Árvistar Árskóli
Jón Ragnar Gíslason Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Blönduós
Jón Örn Berndsen Skipulags- og byggingafulltrúi Ráðhús
Jón Örn Berndsen
Jónína G. Gunnarsdóttir Forstöðumaður Iðja
Jónína G. Gunnarsdóttir
Jónína Pálmarsdóttir Leiðbeinandi Laut Leikskólinn Ársalir
Jónína Pálmarsdóttir

Júlíana Alda Óskarsdóttir B.Ed. í kennslufræðum Lón Leikskólinn Ársalir
Júlíana Alda Óskarsdóttir

Karen Jónsdóttir Afleysing Leikskólinn Ársalir
Karen Jónsdóttir

Katrín Ingólfsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Katrín Ingólfsdóttir
Kári Marísson Húsvörður Árskóli
Kári Marísson
Kjartan Erlendsson Viðhald bifreiða og véla Þjónustumiðstöð
Kjartan Erlendsson
Klara Björk Stefánsdóttir Matráður yngra stig Leikskólinn Ársalir
Klara Björk Stefánsdóttir

Kolbrún Dögg Sigurðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Kolbrún Jónsdóttir Deildarstjóri á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Kolbrún Jónsdóttir
Kolbrún Marvia Passaro Grunnskólakennari Árskóli
Kolbrún Marvia Passaro
Kolbrún Þórðardóttir Grunnskólakennari Árskóli
Kolbrún Þórðardóttir
Konráð Freyr Sigurðsson Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Konráð Freyr Sigurðsson
Konráð Freyr Sigurðsson Starfsmaður íþróttahús Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Kristbjörg Kemp Deildarstjóri unglingastigs Árskóli
Kristbjörg Kemp
Kristín Bjarnadóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Kristín Bjarnadóttir
Kristín Björg Ragnarsdóttir Leikskólakennari Laut Leikskólinn Ársalir
Kristín Björg Ragnarsdóttir

Kristín Brynja Ármannsdóttir Starfsmaður Skammtímavistun
Kristín Brynja Ármannsdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Kristín Guðbjörg Snæland Grunnskólakennari Árskóli
Kristín Guðbjörg Snæland
Kristín Halla Bergsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Fiðla, lágfiðla, selló, kontrabassi.

Kristín Jónsdóttir Matráður Árskóli
Kristín Jónsdóttir
Kristín Jónsdóttir Skjalastjóri Ráðhús
Kristín Jónsdóttir
Kristín Pálsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Blönduós
Kristjana B Frímannsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Kristjana Ósk Traustadóttir Starfsmaður í dagdvöl aldraðra Dagdvöl aldraðra
Kristján E Björnsson iðnaðarmaður verkstæði Skagafjarðarveitur
Kristján F. Valgarðsson Starfsmaður Skammtímavistun
Kristján Reynir Kristjánsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar
Kristján Víðir Kristjánsson Í leyfi - Tækjamaður Þjónustumiðstöð
Kristófer Orri Hlynsson Félagsleg liðveisla Liðveisla
Kristvina Gísladóttir Í orlofi Varmahlíðarskóli
Kristvina Gísladóttir

Aðstoðarskólastjóri; í fæðingarorlofi

Laufey Guðmundsdóttir Leiðbeinandi Grunnskólinn austan Vatna
Laufey Guðmundsdóttir
Laufey Rún Harðardóttir Frístundaleiðbeinandi Hús frítímans
Laufey Rún Harðardóttir
Lára Gunndís Magnúsdóttir Aðstoðarskólastjóri Varmahlíðarskóli
Lára Gunndís Magnúsdóttir
Lára Huld Kristjánsdóttir B.Ed. í kennslufræðum Lækur Leikskólinn Ársalir
Lára Huld Kristjánsdóttir

Lilja Magnea Jónsdóttir Deildarstjóri Lind Leikskólinn Ársalir
Lilja Magnea Jónsdóttir

Linda Björnsdóttir Leikskólakennari á Könglalandi Leikskólinn Birkilundur
Linda Björnsdóttir
Linda Gunnarsdóttir Skólaliði Varmahlíðarskóli
Linda Gunnarsdóttir
Linda Hlín Sigbjörnsdóttir Deildarstjóri Þúfa Leikskólinn Ársalir
Linda Hlín Sigbjörnsdóttir

Lovísa Heiðrún Svansdóttir Félagsleg liðveisla Liðveisla
Lovísa Sveinsdóttir Skólaliði Varmahlíðarskóli
Lovísa Sveinsdóttir
Lydía Ósk Jónasdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Lydía Ósk Jónasdóttir
Magnús H Hinriksson Flokkstjóri / verkstjóri Skagafjarðarveitur
Margeir Friðriksson Sviðsstjóri, Stjórnsýslu- og fjármálasvið Ráðhús
Margeir Friðriksson
Margrét Aðalsteinsdóttir Skólahjúkrunarfræðingur Árskóli
Margrét Aðalsteinsdóttir
Margrét Björk Arnardóttir Náms- og starfsráðgjafi Árskóli
Margrét Björk Arnardóttir
Margrét Eyjólfsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Margrét Guðbrandsdóttir Ritari Varmahlíðarskóli
Margrét Guðbrandsdóttir
Margrét Sigmundsdóttir Starfsmaður Árvistar Árskóli
Margrét Sigmundsdóttir
María Einarsdóttir Leikskólaleiðbeinandi B á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
María Eymundsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli

Kennir hönnun og smíðar.

María Sif Gunnarsdóttir Leikskólaliði Höfði Leikskólinn Ársalir
María Sif Gunnarsdóttir

Már Nikulás Ágústsson Verkamaður Skagafjarðarveitur
Monika S. Borgarsdóttir Forstöðumaður íþróttamiðstöðvar Varmahlíðarskóli
Oddný Ragna Pálmadóttir Þroskaþjálfi Iðja
Ólafía Erla Guðmundsdóttir Aðstoð í eldhúsi Leikskólinn Ársalir
Ólafía Erla Guðmundsdóttir

Ólafur Atli Sindrason Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Ólafur Atli Sindrason

Umsjónarkennari 9. bekkjar, íslenska, danska og samfélagsfræði

Ólinga Björnsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Ólinga Björnsdóttir
Ólöf Arna Pétursdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Ólöf Arna Pétursdóttir
Ólöf H. Hartmannsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Ólöf H. Hartmannsdóttir
Ólöf Jóhannesdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Hvammstangi
Ólöf Jósepsdóttir Deildarstjóri Klettur Leikskólinn Ársalir
Ólöf Jósepsdóttir

Ólöf Svandís Árnadóttir Skólaliði Árskóli
Ólöf Svandís Árnadóttir
Óskar G. Björnsson Skólastjóri Árskóli
Óskar G. Björnsson
Óskar Þór Stefánsson Sundlaugarvörður, afleysing Hofsósi Sundlaugar og íþróttamannvirki
Petra Jörgensdóttir Starfsmaður í Dagdvöl aldraðra Dagdvöl aldraðra
Ragna Fanney Gunnarsdóttir Leikskólakennari Þúfa Leikskólinn Ársalir
Ragna Fanney Gunnarsdóttir

Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir Verkefnisstjóri námsaðlögunar Leikskólinn Ársalir
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir

Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir Ráðgjafarþroskaþjálfi í málefnum fatlaðra barna Ráðhús
Ragnheiður Ásta Jóhannsdóttir
Ragnheiður Matthíasdóttir Deildarstjóri yngsta stigs Árskóli
Ragnheiður Matthíasdóttir
Ragnheiður Ólöf Skaptadóttir Í leyfi Leikskólinn Ársalir
Ragnheiður Ólöf Skaptadóttir

Ragnheiður Ósk Jónsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Ragnheiður Ósk Jónsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Kleifatún
Ragnheiður Rúnarsdóttir Leikskólakennari Skógar Leikskólinn Ársalir
Ragnheiður Rúnarsdóttir

Ragnheiður Rögnvaldsdóttir Þroskaþjálfi Árskóli
Ragnheiður Rögnvaldsdóttir
Ragnheiður Sövik Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Ragnheiður Sövik

Bókasafnsfræðsla

Rakel Ýr Jakobsdóttir Afleysing Leikskólinn Ársalir
Rakel Ýr Jakobsdóttir

Regína Jóna Gunnarsdóttir Skólaliði Árskóli
Regína Jóna Gunnarsdóttir
Róbert Steinn Haraldsson Sundlaugarvörður Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Rósa Mary Þorsteinsdóttir Leikskólakennari Þúfa Leikskólinn Ársalir
Rósa Mary Þorsteinsdóttir

Rúnar Gíslason jarðlagnatæknir verkstæði Skagafjarðarveitur
Rúnar Páll D. Hreinsson Sundlaugarvörður, Hofsósi Sundlaugar og íþróttamannvirki
Rögnvaldur Valbergsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Píanó,orgel.

S. Ragna Hansen Sundlaugarvörður Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Safn- og staðarverðir Safn- og staðarverðir í Glaumbæ Byggðasafn Skagfirðinga

Í vetur gegna fast- og verkefnaráðnir starfsmenn móttöku gesta

Sandra Halldórsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Sara Gísladóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Sara Gísladóttir

Umsjónarkennari 3. bekkjar, enska og myndmennt.

Sara Regína Valdimarsdóttir Deildarstjóri sérkennslu Varmahlíðarskóli
Sara Regína Valdimarsdóttir
Sara Reykdal Starfsmaður í heimaþjónustu Heimaþjónusta
Selma Barðdal Reynisdóttir Skólafulltrúi Ráðhús
Selma Barðdal Reynisdóttir
Selma Guðjónsdóttir Leiðbeinandi á Reynilandi Leikskólinn Birkilundur
Selma Guðjónsdóttir
Sif Káradóttir Þroskaþjálfi Varmahlíðarskóli
Sigfríður Halldórsdóttir Matráður Varmahlíðarskóli
Sigfríður Halldórsdóttir
Sigfús Ingi Sigfússon Verkefnastjóri Ráðhús
Sigfús Ingi Sigfússon
Sigríður Erna Guðmannsdóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Sambýli - Blönduós
Sigríður Garðarsdóttir Stuðningsfulltrúi Varmahlíðarskóli
Sigríður Garðarsdóttir
Sigríður Halldóra Sveinsdóttir Leikskólakennari Klettur Leikskólinn Ársalir
Sigríður Halldóra Sveinsdóttir

Sigríður Helgadóttir Deildarstjóri á Kvistalandi Leikskólinn Birkilundur
Sigríður Helgadóttir
Sigríður Ingólfsdóttir Innheimtu- og þjónustufulltrúi Ráðhús
Sigríður Ingólfsdóttir
Sigríður Jensdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigríður Jensdóttir
Sigríður Kristín Björnsdóttir Starfsmaður Skammtímavistun
Sigríður Margrét Ingimarsdóttir Þroskaþjálfi Árskóli
Sigríður Margrét Ingimarsdóttir
Sigríður Ólafsdóttir Skólaliði Brúsabæ Leikskólinn Tröllaborg
Sigríður Ólafsdóttir
Sigríður Rósa Valgeirsdóttir Sjúkraliði í Dagdvöl aldraðra Dagdvöl aldraðra
Sigríður Sigurðardóttir Safnstjóri Byggðasafn Skagfirðinga
Sigríður Sigurðardóttir

 Safnstjóri / Director

Menntun: kennari og sagnfræðingur / teacher, historian

Sigríður Snorradóttir Leiðbeinandi Höfði Leikskólinn Ársalir
Sigríður Snorradóttir

Sigríður Stefánsdóttir Leikskólakennari Árskóli
Sigríður Stefánsdóttir
Sigrún Alda Sighvats Deildarstjóri launadeildar Ráðhús
Sigrún Alda Sighvats
Sigrún Baldursdóttir Leikskólakennari Skógar Leikskólinn Ársalir
Sigrún Baldursdóttir

Sigrún Benediktsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Sigrún Benediktsdóttir

Umsjónarkennari 6. bekkjar

Sigrún Fossberg Arnardóttir Skjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Sigrún Gylfadóttir Stuðningsfulltrúi Varmahlíðarskóli
Sigrún Gylfadóttir
Sigrún Hrönn Pálmadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigrún Hrönn Pálmadóttir
Sigrún Líndal Þrastardóttir Iðjuþjálfi - Ráðgjöf Blönduós
Sigrún Rósa Sigtryggsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Sigrún Sigurðardóttir Skólahjúkrunarfræðingur Varmahlíðarskóli
Sigurbjörg Egilsdóttir Matráður starfsfólks Árskóli
Sigurbjörg Egilsdóttir
Sigurbjörg Magnúsdóttir Matráður Grunnskólinn austan Vatna
Sigurbjörg Magnúsdóttir
Sigurbjörn Árnason Húsvörður, íþróttahús Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Sigurður Arnar Björnsson Grunnskólakennari Árskóli
Sigurður Arnar Björnsson
Sigurður Ingvarsson Starfsmaður tæknideildar Ráðhús
Sigurður Ingvarsson
Sigurður Jónsson Grunnskólakennari Árskóli
Sigurður Jónsson
Sigurlaug K. Konráðsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigurlaug K. Konráðsdóttir
Sigurlaug Kristín Eymundsdóttir Leiðbeinandi Barnaborg Leikskólinn Tröllaborg
Sigurlaug Kristín Eymundsdóttir
Sigurlaug Rún Brynleifsdóttir Deildarstjóri Grunnskólinn austan Vatna
Sigurlaug Rún Brynleifsdóttir
Sigurlaug Sævarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sigurlína Hrönn Einarsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Sigurlína Hrönn Einarsdóttir

Kennir íþróttir og sund.

Sigþrúður Jóna Harðardóttir Forstöðuþroskaþjálfi Kleifatún
Sigþrúður Jóna Harðardóttir
Sísí Steindórsdóttir Ritari í afgreiðslu Ráðhús
Sísí Steindórsdóttir
Sjöfn Finnsdóttir Skólaliði Grunnskólinn austan Vatna
Sjöfn Guðmundsdóttir Deildarstjóri Grunnskólinn austan Vatna
Sjöfn Guðmundsdóttir
Soffía Kristjánsdóttir Starfsmaður í mötuneyti Varmahlíðarskóli
Soffía Kristjánsdóttir
Solveig Pétursdóttir Stuðningsfulltrúi Grunnskólinn austan Vatna
Solveig Pétursdóttir
Sonja Mannhardt Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Sonja Sif Sigurðardóttir Skólaritari Árskóli
Sólborg Una Pálsdóttir Héraðsskjalavörður Héraðsskjalasafn Skagfirðinga
Sólrún Ásgeirsdóttir Skólaliði Varmahlíðarskóli
Sólrún Ásgeirsdóttir
Sólveig Arna Ingólfsdóttir Aðstoðarleikskólastjóri Leikskólinn Ársalir
Sólveig Arna Ingólfsdóttir

Sólveig Sigurðardóttir Skólaliði Árskóli
Stefán R. Gíslason Aðstoðarskólastjóri Tónlistarskóli Skagafjarðar
Steinunn Arndís Auðunsdóttir Afleysing Leikskólinn Ársalir
Steinunn Arndís Auðunsdóttir

Steinunn Arnljótsdóttir Leikskólastjóri Leikskólinn Birkilundur
Steinunn Arnljótsdóttir
Steinunn Árnadóttir Starfsmaður á hæfingarstöð Iðja
Steinunn Hulda Hjálmarsdóttir Skólaliði Árskóli
Steinunn Hulda Hjálmarsdóttir
Steinunn Valdís Jónsdóttir Sundlaugarvörður Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Sunna Dís Bjarnadóttir Skólaliði Grunnskólinn austan Vatna
Svanhildur Jóhannesdóttir Skólaliði Árskóli
Svanhildur Jóhannesdóttir
Svanhvít Gróa Guðnadóttir Umsjón með heimaþjónustu Ráðhús
Svanhvít Gróa Guðnadóttir
Svava María Ögmundsdóttir Starfsmaður í Dagdvöl aldraðra Dagdvöl aldraðra
Svavar Atli Birgisson Slökkviliðsstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Svavar Atli Birgisson
Sveinbjörg Þ. Ragnarsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Kleifatún
Sveinbjörn Óli Svavarsson Starfsmaður íþróttahús Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Sveinn Sigurbjörnsson Skólastjóri Tónlistarskóli Skagafjarðar
Sylvía Dögg Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Sæunn Kristín Jakobsdóttir Afleysing Leikskólinn Ársalir
Sæunn Kristín Jakobsdóttir

Thomas R. Higgersson Tónlistarkennari Tónlistarskóli Skagafjarðar

Píanó, tónfræðigreinar, undirleik.

Trostan Agnarsson Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli

Umsjónarkennari 8. bekkjar, íslenska

Turid Rós Gunnarsdóttir Forstöðuþroskaþjálfi Sambýli - Blönduós
U. Guðný Björnsdóttir Stuðningsfulltrúi/starfsmaður tómstundaskóla Árskóli
U. Guðný Björnsdóttir
Unnur Erla Sveinbjörnsdóttir Grunnskólakennari Varmahlíðarskóli
Unnur Erla Sveinbjörnsdóttir

Kennir stærðfræði, náttúrufræði og tölvur

Vala Bára Valsdóttir Deildarstjóri Árvistar Árskóli
Vala Hrönn Margeirsdóttir Tómstunda- og félagsmálafræðingur Hús frítímans
Vala Hrönn Margeirsdóttir

Vala er tómstunda- og félagsmálafræðingur. Hún hefur aðalumsjón með barnastarfi og starfi eldriborgara ásamt vöktum í unglingastarfi. Vala er gallharður Króksari.

Vala Kristín Ófeigsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Vala Kristín Ófeigsdóttir
Valbjörg Pálmarsdóttir Leikskólakennari Skógar Leikskólinn Ársalir
Valbjörg Pálmarsdóttir

Valborg Jónína Hjálmarsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Kleifatún
Valdís Brynja Hálfdánardóttir Sundlaugarvörður, afleysing Hofsósi Sundlaugar og íþróttamannvirki
Vernharð Guðnason Í leyfi - slökkviliðsstjóri Brunavarnir Skagafjarðar
Vernharð Guðnason
Vilborg Hrefna Sæmundardóttir Leiðbeinandi Þúfa Leikskólinn Ársalir
Vilborg Hrefna Sæmundardóttir

Vita Levchuk Lafleur Starfsmaður á sambýli fatlaðra Sambýli - Fellstúni
Ylfa Leifsdóttir Safnvörður III Byggðasafn Skagfirðinga

Stúdent frá Menntaskólanum á Akureyri.

Þ. Elenóra Jónsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þ. Elenóra Jónsdóttir
Þorbjörg Sandra Magnúsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þorfinna Lydía Jósafatsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þorfinna Lydía Jósafatsdóttir
Þorgerður Eva Björnsdóttir Leiðbeinandi Lækur Leikskólinn Ársalir
Þorgerður Eva Björnsdóttir

Þorvaldur Gröndal Forstöðumaður frístunda- og íþróttamála Ráðhús
Þorvaldur Gröndal
Þorvaldur Gröndal Forstöðumaður Hús frítímans
Þorvaldur Gröndal

Þorvaldur er forstöðumaður frístunda- og forvarnamála í Sveitarfélaginu Skagafirði. Þorvaldur kemur úr Breiðholti og því öllu vanur!

Þór Jónsson Starfsmaður, íþróttahús Sauðárkróki Sundlaugar og íþróttamannvirki
Þóra Lisebet Gestsdóttir Afleysing Leikskólinn Ársalir
Þóra Lisebet Gestsdóttir

Þórdís Friðbjörnsdóttir Forstöðumaður Héraðsbókasafn Skagfirðinga
Þórdís Sif Þórisdóttir Stuðningsfulltrúi Árskóli
Þórdís Sif Þórisdóttir
Þórey Elsa Valborgardóttir Leiðbeinandi Klettur Leikskólinn Ársalir
Þórey Elsa Valborgardóttir

Þórey Gunnarsdóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þórey Gunnarsdóttir
Þórey Sigurjóna Karelsdóttir Starfsmaður á sambýli fatlaðra Kleifatún
Þórunn Eyjólfsdóttir Grunnskólakennari Grunnskólinn austan Vatna
Þórunn Eyjólfsdóttir
Þórunn Ingvadóttir Grunnskólakennari Árskóli
Þórunn Ingvadóttir
Þórunn Katrín Björgvinsdóttir Leiðbeinandi Lækur Leikskólinn Ársalir
Þórunn Katrín Björgvinsdóttir

Þráinn Svan Gíslason Félagsleg liðveisla Liðveisla
Þráinn Svan Gíslason Starfsmaður Skammtímavistun
Þuríður Helga Jônasdóttir Leiðbeinandi Grunnskólinn austan Vatna
Þuríður Helga Jônasdóttir
Þyrey Hlífarsdóttir Textílkennari Varmahlíðarskóli
Ævar Jóhannsson Sundlaugarvörður, Hofsósi Sundlaugar og íþróttamannvirki
Örn Friðhólm Sigurðsson Félagsleg liðveisla Liðveisla